Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hii ni haki kweli?

Discussion in 'Jamii Photos' started by mbea, Oct 12, 2010.

  1. m

    mbea Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nimeikuta katika library moja kule Qingdao,China.sijuhi kama watu wataweza kuishabikia kwani sidhani kama inavutia,ebu tazama mwenyewe!
     

    Attached Files:

  2. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mbona arsenal haijafa..???
     
  3. Muacici

    Muacici JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    This is just a photo to illustrate defeat
     
  4. Maranzana

    Maranzana Senior Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Labda ni maashirio:A S 13:
     
  5. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wewe ndio maana unaitwa mbea!
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kweli huyo mbea
     
  7. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ungesema Liverpool timu ya bwawa la maini ya akina michuzi
     
  8. J

    Jafar JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii ni Komedi tu
     
  9. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Tanzania shangilieni kwa kuwa tumempata rais wetu mpya ambaye ni dk slaa!!
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!hii ni kali ya mwaka!
     
  11. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #11
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Eti mimi nimetafsiri anayeenda kuzikwa ni mpenzi wa Arsenal............. sasa kuna ubaya gani kama wamemtengenezea jeneza la timu aliyokuwa anaipenda?
     
Loading...