Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hii ni fashion kwa wadada?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Jul 25, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Poleni na makali ya mgao wa umeme wakuu!!naomba kueleweshwa hili suala,kwa nin kila mdada anapopgwa sound na man kwa mara ya kwanza lazima aseme eti ana mpz wake na tena wanapendana sana hata kama hana,afu after somedayz ndio anakukubalia ombi lako,hivi hii nayo huwa ni fashion kwa dada ze2 wajamen?
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    anajipandisha chati ili mzee umpe hadhi kubwa asionekane umemuokota tu huko barabarani halafu ukishamtumia umdump tu kiaina.
     
  3. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Labda wanakuwa nao lakn baadaye wanaachana.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hata kama,ndio waachane withn 2 days?
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Senator hiyo ni mbinu mojawapo wanaitumia ili kufahamu kama 1.utakata tamaa mapema, 2.kweli unamhitaji, 3.kukujulisha kuwa soko lake liko juu, 4.uko tayari kulipigania penzi lake hata ikibidi kumnyang'anya mtu, 5.kujuwa msimamo wako -ikiwa uko tayari kupora mtu pia utakuwa tayari kuporwa hapo baadae.
     
  6. d

    designer spenko Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeonaa eeeeh we shuld change luv iz not thng 4 shw game naw daiz!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ni mbinu wanayoitumia ili mfahamiane zaidi.
     
  8. A

    Arthur Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anakupima imani ila kwa sasa ni wachache sana
     
  9. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    we dont have to give in so easily coz you will dump us so easily.

    Pili tunapenda kuonyesha kuwa, sio wewe wa kwanza kuona kuwa mimi nina stahili kupendwa kuna mwingine alishanipenda hata kama hayupo.

    Tatu ni kwamba Labda niliye naye kwasasa hayupo serrious sana na nimekua namvumilia nikisubiri kama kuna mwingine atakuja on the way, ulipokuja wewe nilisita kwanza ili nione how serious you are. will you continue chasing after me?

    Nne inaweza ikawa ni issue ya ndoo na kidumu. yaani ninaweza kuwa naye lakini nikiona wewe umekuja vizuri zaidi kisha nikamdump.

    Halafu niseme tu kwamba ni vigumu kwa msichana mrembo wa 20 and over awe hana Boyfriend.

    think I cannot exhaust the list of reasons.
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wanawake unaotongoza wooote ni wa aina moja....
    Unategemea majibu yatakua tofauti??
     
  11. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Frankly speaking umekuwa muwazi vya kutosha ila kiukweli hapo kwenye redi nataka niweke tu kamsisitizo isomeke Maboifrend!
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mbona mimi niko ovre 20 na sina boyfriend acha uzushi wewe
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mbona mimi niko over 20 na sina boyfriend acha uzushi wewe
     
  14. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Mmmh hebu tueleze wewe unaelewa nini maana ya boyfriend?...
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    si rafiki wa karibu wa kiume au
     
  16. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ish! Pamoja na matangazo yako yooote hukupata?
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kipengele number nne kimewashinda
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    sa mkuu,we ulitaka nitongoze wa aina gan?
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    vivian............
     
  20. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2011
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wengine tukisema tuna wapenzi tunamaanisha kweli wapenzi wapo, uking'ang'ania naanza kukupiga mizinga, taratibu utajiondioa mwenyewe
     
Loading...