Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hii ni aina gani ya uigizaji?

Discussion in 'Jamii Photos' started by mussamutagaiwa, Dec 16, 2011.

  1. m

    mussamutagaiwa Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    images[1].jpg
    Huyu ni kanumba na aunt ezekiel mushauri wa ukweli jamaa anachunguli mbaka kunako? ndo mila na desturi za MTZ!
     
  2. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Huu unaitwa mshazari shooting halafu lazima uwe umevaa miwani
    ili ishu uione kupitia giza kidogo maana......
     
  3. m

    mussamutagaiwa Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila jamaa noma kuchungulia hai kutosha kataka kupima joto kuangalia centgrade zikoje, to me i can see it is a shame.
     
  4. p

    pilu JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Its shame indeed! Tunajidhalilisha wenyewe akina dada jaman, huo si utamaduni wetu, radha yoote inaisha.tuache hayo mambo ya kujianika uigizaji usiwe ndo excuse!
     
  5. p

    pilu JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kisa cha kumtia majaribu mkaka wawatu ,aweza kusahau ata maneno alopangiwa kwenye hiko kiscript jamani loh! Madirector na watunzi wa hizi bongo move wanawajibika katika huu uaribuji wa maadili ya mtanzania! Tujirekebishe muda bado upo.
     
  6. p

    pilu JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ha ha ha! Hebu usinivunje mbavu jamani! Akati ni sijapenda tunavo jidhalilisha!
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Uigizaji wa FILAMU hauwezi kuendena na MILA NA DESTURI za MTANZANIA! Hivi ni vitu viwili tofauti kabisa... Kwahiyo kama tumeridhia kuigiza filamu then turidhie kufuta the so called mila na utamaduni wetu... Over & Out
     
  8. m

    mussamutagaiwa Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    madirector jamani ndo haohao utakuta director yeye,producer yeye,editing yeye ulaji utafanyaje kijana anajichukulia kiulainiiii kisa director mabinti jiadhali na hawa watu tafuteti shughuli nyingine jamani acheni kujidhalilisha
     
  9. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa hapo naona maumivu ya kichwa huanza polepole!!!!!!!!!!!!
     
  10. FM stereo

    FM stereo Senior Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    mke wangu simruhusunkuigiza kabisa.bure nife njaa kuliko hela atakayolipwa nile.
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Wanaamini kuwa kujidhalilisha ndo uigizaji wenyewe. Wote ni wapumbavu tu.
     
  12. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    bila hivyo mbona hawatauza hao!
     
  13. semango

    semango JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wanajaribu kuvaa uhalisia
     
  14. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :poa:biggrin::lol::tongue::tongue::tongue::nerd:.........................
     
  15. Gladness Clement

    Gladness Clement Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kama ni umaarufu sio kwa namna hii jamani, bila na desturi za tz haziruhusu ivi.

    Na c kila kitu cha uiga jamani
     
  16. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    na mimi nataka kuigiza kama ndo inakuwaga hivo
     
  17. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wanaigiza UKWELI jamani.
     
  18. s

    sangale sabore Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sema wote hao ni wahuni awaangalii ata movie za wenzetu yana ukiwaangalia hapo utafikiria wana act ex movies na hao ma director ni wapumbavu
     
  19. libent

    libent JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapo ni kweli kama tumeamua kuigiza sinema lazima utamaduni ukae pembeni labda waigize za misituni kama akina komando kipensi. Nashut down
     
  20. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #20
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kazi kwelikweli
     
Loading...