Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hii nchi ni ya vichwamaji???? Aaaaagh.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mu-sir, Jan 10, 2011.

  1. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Wakuu nina ndugu yangu ambaye alipata udahili katika chuo kikuu cha TUMAINI campus ya Iringa na anachukua (BaEd). Tangu amejiunga hadi sasa hawajapata mkopo na katika kufuatilia bila mafanikio wakaamua kugoma leo lakini kabla hawajaanza mgomo wao wakakaa kikao na mkuu wa chuo ili kumhoji na alipoona maswali yamezidi aliwajibu kwa hasira kuwa "mkitaka mwende popote, kozi yenyewe haijasajiliwa halafu mnakuja juu" sasa je, hivi serikali inawezaje kuruhusu chuo kufundisha masomo ambayo hayajasajiliwa TCU? Hi nchi inaongozwa na watu gani? Au ni mazuzu? Nawasilisha.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Leo ndo unaamka??Nawa uso alafu uangalie vizuri!Ni hovyo zaidi ya unavyofikiria!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Sijui ni laana!
     
  4. l

    limited JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    pole ndugu yangu hiyo ndio awamu ya nne ovyooo nahapo wanacheza na life ya watu bcs una maliza 3 years unakuja kuambiwa chuo hakijasajiliwa..
     
  5. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kama ni kweli basi ndo mambo ya bongo - tz authority zipo lakini watu walioko kwenye hizo authority wako busy kuangalia mambo yao binafsi
     
  6. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tanzania ya sasa, si kama ya Mwalimu. Kwa sasa hakuna mtu wa kukemea kutokuwajibiki kwa mtu yeyote. MIMI KAMA MIMI NAAMINI KUWA NCHI YA TANZANIA INAJIONGOZA YENYEWE NA WALA HAKUNA KIONGOZI...... JK mwenyewe kila siku kwenye birthday parties....patamu hapo!!!!!!
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    sishangai kila jambo awmu ya 4 ni uvundo mtupu ikulu ni mzigo mkwere akadhani labda anaenda kubeba magunia ya misumari kumbe tulihitaji m2 mwnye uwez wa kupembua mambo...................
     
  8. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    nilisha amka lakini roho inauma sana kuwapotezea watu muda bure na kwa makusudi. Sisi kweli ni ma Bongolala. Utapeli hadi kwenye elimu!
     
  9. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Kodi yote iishie kwenye kukopesha watu binafsi!? Ndiyo maana Kagame (wa Rwanda) kaona mbali kaifutilia mbali juzi.
     
  10. l

    limited JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ukitaka kulia xzaidi recall the speech aliyokuwa akitoa wakata wa gaduation ya udom. that guy is joke
     
  11. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    usitake nilie mie gharama zote walizotumia kozi haijasajiliwa yaani kama uwezo ningekua nao ningemtafuna mbichi
     
  12. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkwere alijua Ikulu ni sehemu ya kwenda kufanya birthday tuuuu!!!!! NCHI INA MAMBO MENGI YA MSINGI AMBAYO YANATAKIWA UFUMBUZI.....JAMAAA (MKWERE) ANANISHANGAZA HUYU??
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Kwakweli nchi hii ni ya vichwasoda.
    Ila ikumbukwe kuwa sio vyuo vyote vimekuwa qualified na HElSB kupata mkopo. Inawezekana hicho chuo ni kimojawapo. Pia inawezekana hizo pesa zimefanyiwa mchezo mchafu na chuo.
    Hao madogo wastuke.
     
Loading...