Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi hii nchi inalala?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ginila Nyeura, Aug 15, 2011.

  1. G

    Ginila Nyeura Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekuwa kwenye mpaka wa malawi na tanzania, kufika jioni mpaka unafungwa eti hakuna tena muvumenti za malawi tz. kibaya zaidi funguo za gate anazo inchaji halafu hayupo getini. inapotokea imejensi mpaka mkuu atafutwe ndo mambo yaende, ktk hali ya kawaida mie naona mtindo huu ukomeshwe maana zile enzi za nchi kulala zimekwisha! tuamke sasa tuache wananchi ndo walale na siyo kuilaza nchi!!!!!
     
Loading...