Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hii mila na desituri ndiyo imekwisha.???Hasa ninani aliivunja?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Dec 28, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hivi sikuhizi hakuna kuchumbia?unaanza naye kama mpenzi then unachumbia baada ya kula tunda!lakini mila nilazima uchumbie tunda mpaka uoe sasa ninani alivunja hii mila??
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wewe uliivunja i mila
     
  3. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Tuanze na wewe mwenyewe, ulichumbia bila kuivunja? Na kama uliivunja, kwa nini?
     
  4. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    haijavunjwa, bado ipounachotakiwa ni kuiheshimu tu
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mimi nilisubiri mpaka nikapewa mke!!kinachonishangaza sikuhizi hadi nikashtuka nikukuta mabibi harusi wengi wajawazito!!
     
  6. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oyaa braza kiiza unajua nini? hili globe lina change ile mbaya
    tunavyo kula siku hizi sio ka walivyokuwa wanakula zamani
    vyakula vya minyegelesho vingi sana siku hizi.
     
  7. T

    Tata JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,238
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Heeh!! Tupe mifano ya hivi vyakula ili tuviepuke na tuwashauri wapendwa wetu waviepuke.
     
  8. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii mi kuku ya kuliwa baada ya wiki mbili za kufugwa
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    oyaaaaaaaaaaa msela oyaaaaaaaaaaa!!!!!
     
  10. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halafu mi ka kivile naona nyota zetu zinaendana kimtindo kama vipi tunaweza kuanzia hapa
    ngoja nikutafutie mistari
     
Loading...