Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi hii inakuaje? whats up with security group???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by serio, Oct 25, 2012.

  1. serio

    serio JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    kuna ndugu yangu mmoja alipata kazi security group na huu ni mwezi wake wa pili kazini. anadai kwamba wanafanya kazi masaa (8) na overtime ya masaa manne(4) kwa siku. cha kushangaza, wameambiwa hawatapewa hela ya overtime kwa miezi minne ya kwanza kazini. hela ya overtime inasiniwa kwamba wamelipwa lakini hawapewi sababu kuu ikiwa, "wako kwenye miezi ya mtazamio"
    Istoshe, ukipata tatizo kazini, kampuni haikupi msaada wowote ule, uwe polisi, jela au wapi, they dont want to know. na bila kuonekana kazini ndani ya siku tatu, huna kazi.
    kwa mfano.. kuna laki tano zilipotea katika benki moja hapa mjini.(pesa zilipotelea ndani kwa teller), cha kushangaza walinzi (waliokua nje) ndio walikamatwa na kupelekwa polisi. walikaa ndani wiki mbili mpaka walinzi wenzao wa security group wakachanga changa 120,000/= kuwatolea dhamana.. kampuni haikushughulika nao, na sasa hawana kazi.
    ndugu zangu, maisha bora kwa kila mtanzania yatawezekana kwa hali hii????
     
  2. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ya kufika kazini siku 3 na kufukuzwa ni sheria ya kazi sio ya security group ila nayo inasisitiza kutofika kazini bila taarifa yoyote na bila sababu za msingi
     
  3. serio

    serio JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    sawa, na hiyo ya overtime imekaaje?
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    naonna kuna uhuni hapa...ila kwani kavla hawajaingia kazini hwakusaini mkataba??
    masharti ya mkataba yanasemaje??
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yaani overtime inapitishwa lakini wafanyakazi hawapewi so hiyo hela inaishia wapi....wote wezi...na hela iibiwe kwenye till yeye mlinzi anahusika vipi wakati ukute hana access kabisa ya hao teller waliko..kuiba waibe wengine jela walale wengine ndio bongo hiyo
     
Loading...