Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hii ikoje kwenu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkwaruzo, Apr 26, 2011.

  1. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Si kutu cha ajabu kusikia wadau wa kundi fulani wametokea kuandaa kitu cha kuwakutanisha kwa pamoja.
    Sijuwi na hapa imeshawahi kutokea hii au....?
    Ila kwa ufupi, natamani itokee.
    Huu ni mtazamo wangu tu, sijuwi na nyie mnasemaje ktk hili.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    do you want gays to meet?
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,692
    Trophy Points: 280
    Mkwaruzo
    can u explain umeandika nini???
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160




    Asante..
     
  5. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    mwache amalizie kuangalia mpira af atujuze anachomaanisha.
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,692
    Trophy Points: 280
    dahhhh
    sikujua mpira unaweza
    chakachua akili za mtu hivyo duuuhhhhh
     
  7. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Sijuwi sijaeleweka kwasababu ya uandishi tu au ni kutokana na kitu nilichokiongelea hakiingi akilini kwa hapa kutokana na kuwa membe wa jf wapo despersed kwa sana.
    Na nikisema kuhusu kuonana, ninamaana ya kujumuika pamoja ktk eneo walilokubaliana kwa ajili ya hilo. Tuseme kwa member waliopo dar, wanaweza kufanya kitu hiki hasa kupitia uongozi au memberz wenyewe tu
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,692
    Trophy Points: 280
    hukueleweka kwa maandishi na ulichoandika pale juu..

    but nway sasa nimekupata
    waweza kuu PM wachache ambao wako eneo
    hilo unaloishi mkakutana nao au wa weza anzisha thread
    .. si dhani Mods watakusaidia
    kwa hilo lakini waweza jaribu..
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mbona watu wanakutana sana mimi wengine hadi nimefahamiana na familia zao na tumekuwa marafiki wakubwa tu its Beyond Keyboard my friend
     
  10. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Wala nilikuwa siangalii mpira ila nimeweka post hii mara tu baada ya kuamka. Lkn licha ya kuwa nililala kwa muda mrefu, nimeamka na akili zangu timamu. Labda uwe ni ufinyu wangu wa mawazo uliyopelekea kuweka sredi hii.
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,692
    Trophy Points: 280
    mambo madogo tu..
    lakini tunakuelewa sasa
    ingekuwa fresh unge i edit kidogo
    hapo mwanzo ili mtu akiingia tu aelewe na kukujibu..
    have a nice day:plane:
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Tunakutana sana, 2napiga sana stori.
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Habari za Asubuhi
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nzuri nzuri shkamoo mjomba.
     
  15. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    hii asubuhi imekujaje saivi?
     
  16. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ya kuPM inawezekana lkn hii ninayoongelea mm ipo ki-artificial zaidi. Na kwa mods kupitia njia kama hii wanaweza hata kufanya donation kwa ajili ya jf, ingawaje zipo njia nyengine za kuichangia na zinatekelezwa pia
     
  17. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Mods?!!

    Vipi wasipo kuwepo haitoshi kuwa uhusiano!
     
  18. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mods hawana ulazima wa kuwepo ktk hili.
    "Acheni kwanza nijipange then nitaandaa tafrija ya kiasi na kuivite baadhi ya wana MMU"
     
  19. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora uandae hiyo tafrija..mi nna hamu sana ya kuona hizi sura za kwenye avator,naamini hizo avator zinafanana na wahusika kama mi ninavyofanana na hii yangu lol:)
     
  20. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mh kuna watu watajitambulisha kwa id feki, si unajua tena....
    Kayla na ww unaupenda mchorano eeh.
     
Loading...