Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi hii CLOUDZ Media inajua inachofanya kweli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Suzie, Jun 11, 2012.

  1. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nakiri mimi sio msikilizaji wala mtazamaji wa hizi media za Clouds, leo kuna mtu kanipa lift kwenye gari yake akawa amefungulia hii radio ghafla tangazo la biashara likagonga "hallo Boss nimepiga nikukumbushe cha asubuhi, boss akashukuru simu ikakata alafu boss akaita mke wangu cha asubuhi basi, mke akajibu tumechelewa kwenye gari basi. Hapo mtangazaji akamalizia usikose cha asubuhi pawa brekifast hapa Clouds fm"

    Tulikaa kimya mimi na aliyenipa lift sababu tuna gap la maadili, kwakweli nilishindwa hata kumgeuzia shingo kumuangalia usoni mama wa watu nanilihisi the same kwake kwani kimya kilitawala ghafla nikamuona akibadilisha idhaa.

    Wasiwasi wangu nikwamba hawa watu wanafikiri kujitangaza ni kwanjia ya uhamasisho wa kingono.na sidhani kama departments zake ziko well organize isije ikawa ma-director na familia zao wana play big part ya management na wako un professional. Ila wanaboa sana

    Wanajisahau kama na watoto zao watasikia na wazazi wao pia. Embu wakuu nisaidieni hasa mnaopenda hii media mtujuze
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,779
    Likes Received: 4,527
    Trophy Points: 280
    Pole sana Mpwa, napata picha ulivyofedheheka, sawa na lile tangazo la mke anamuomba mchezo mkewe, sijui linaitwaje lile
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,226
    Trophy Points: 280
    Sioni ubaya wowote katika hiyo promo. Kama wewe huipendi Clouds mshauri tu na huyo mtu aliyekupa lift aache kuisikiliza.
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,356
    Trophy Points: 280
    Wasamehe upeo wa elimu yao ni mdogo
     
  5. S

    SicheKi Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CLOUDS RADIO? Huku kwetu haifiki!!
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    radio ya???? waf.....
    watu wa vijiweni ndo wasikizaji wake wakubwa
     
  7. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    siku zote uhuru ni jambo zuri sana lakin uhuru una mipaka. . na uhuru ukizid sana unatumika isivyo. . clouds wanajisahau kwa kuwatumia vijana pas kufuata maadili ya sekta husika
     
  8. B

    Bob G JF Bronze Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hi Media inajulikana kwa mambo ya hovyo na ya ajabu, next time usifungue hio kitu mbele ya watoto au watu unaoheshimiana nao, AIBU. na kuhalalisha mambo yao walimwandalia Mh Party ya Hapi barthday ningekuwa mshauri wake nigemzuia asihudhurie hio kitu watangazaji wamekaa kingonongono 2
     
  9. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Radio ya Kihuni hiyo, huwezi kuifungulia ukiwa na watu wa heshima au watoto wadogo.
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kusema ukweli hilo tangazo nimeshalisikia, si zuri kwani linageuza kiswahili cha mtaa kuwa ok, which may not be the case
     
  11. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Daah!mimi nilihisi masikio yangu yamepotea njia !
     
  12. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nafikiri wanaajiri unprofessional people, siku moja nilimsikia BI Chau akisema "kama unatembea na mume wa mtu basi fanya siri", hii kauli inahalalisha uovu kwa jamii, kwa hiyo badala ya media kuelimisha sasa inapotosha.
     
  13. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180


    Clouds media is pure fake, nothing else! Ukisikiliza redio yao ndo kabisaaaa. Watangazaji wake wana akili za kitoto yaani utoto umewatawala sana. Kuna siku moja kwa bahati mbaya niliwekewa clouds radio kile kipindi cha dj fetty, yaani kidogo niivunje radio ya mshikaji jinsi fetty na wageni wake walivyoniboa. Kiingereza hawajuwi ila wanalazimisha kuongea ili wafananishwe na black Americans. Yaani mtu anaongea broken English na kuvuta lafudhi kama yuko shule anafundishwa kusoma. Mara nyingi najiuliza, hivi hii clouds redio haina wakuu wa vipindi wanawachia mabongo fleva kushika mics na kuharibu hali ya hewa ili iweje?
     
  14. aye

    aye JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,779
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ilo tangazo ni aibu hasa ukiwa na mtu unaemheshimu halina maadili kabisa hii redio ni aibu ukiifungulia ukiwa na mtu unaemheshimu maana lolote lawezaongelewa wakati wowote haijalishi kipindi gani kiko hewani
     
  15. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    clouds again!..
    anyways kama ulimkuta maza ka-tune in, ina maana ni mdau wa ilo limedia...alizingua kwa sababu ulikuwepo tu!!
     
  16. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hujasoma post vizuri, rudia aafu jipange. Japokua ulichoongea ni ukweli mtupu
     
  17. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Na lift je?
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nazidi kuyaamini meneno ya sugu ktk nyimbo zake alizowaimbia kwamba wako pale kuwahujumu wasanii kingono, na wana mambo ya kishoga
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wewe si walewale mnaofunga suruali magotini kwanh hamwezikujua maadili ni nini!
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    elimu yao ni vyeti na siyo knoledge!
     
Loading...