Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hii bachelor program ni ngumu sana hapo udsm?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Aug 30, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Samahanini wakuu hasa wana udsm,naomba kuwauliza,ivi hii bachelor of arts in economics ni ngumu sana?maana nimeona matokeo yao kwenye web ya udsm,yanaonyesha 1st year kuna watu 101 wana supp,2nd year wako 98 na 3rd year 48.ukiangalia uwiano uliopo kwa hao waliosupp 1st yr ni sawa na robo tatu ya wanafunz wote wa mwaka wa kwanza wanaochukua hyo program,vile vile 2nd yr ni sawa na robo tatu ya wanafunz wote wa mwaka wa pili.naomba anaejua kuhusu hii kitu aniambie kama ni mtiti sana ili nijue najipangaje!
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    UDSM inafahamika kwa kuwa-victimise wanafunzi. Any teacher, anaweza kufelisha darasa zima akitaka. I have been a teacher/tutor and this is the normal practice for some teachers! Ni kuwakomoa watoto. Hakuna ugumu wowote. Na huyo mwalimu inabidi asimamishwe, maana hajui kufundisha!
     
  3. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,828
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Hivi HKL na PCM ipi ni ngumu kuliko nyingine?? Nashangaa kila mara ma-TO ni kutoka PCM
    "think deep"
     
  4. K

    KENET JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hakuna somo gumu.Ugumu wa somo ni wewe mwenyewe.Kama wewe unaipenda hesabu na unaijua hesabu basi PCM itakuwa rahisi sana ila HGL itakuwa ni ngumu kwako ila inategemea.Mara nyingi watu wa sayansi wengi wao masomo ya kujieleza sana kama HGL ni magumu sana kama ilivyo maths inavyowasumbua baadhi ya watu wa HGL.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    unamaanisha nin hapo mdau?
     
  6. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,828
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    point is: hamna kitu kigumu ni wewe na plan zako tu
     
  7. k

    king roja Senior Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina ushahidi kamili na jibu langu but yawezekana mtihan uliwashinda wanafunzi au mwalimu husika kaamua kuwapatia izo failure kwasababu uwo mtindo nasikia vyuo vingi unatokea.
     
Loading...