Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi haya yote ni coincidence kwa CCM?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Myakubanga, Sep 4, 2012.

  1. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hebu tuangalie haya:
    -Serikali ya CCM kupitia polisi wamekuwa wakiua raia wasio na hatia HIVYO
    CCM=Chama Cha Mauaji!
    -Bendera yao inathibitisha haya:
    *Nyundo kwa ajili ya kuponda vichwa vya watanzania.
    *Jembe kwa ajili ya kuchimbia makaburi ya watanzania.
    *Rangi ya kijani ndiyo majani yatakayo ota kwenye makaburi ambayo CCM wanataka kutufukia.
    -USHAURI WANGU kwa watanzania:Tuungane kuteketeza CCM kwani ni janga la kitaifa.
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Very imaginative!
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    But the imagination fits the deeds of CCM!
     
  4. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    I wouldn't argue against that! Agreed 100%.
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    does "not no argue" equal to "agreement"?. I have no arqument and/but do not agree.
     
  6. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,342
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hawa jamaa wameprove failure ila co kwa bendera coz hata bendera yetu ina nyekundu ambayo wengi wanaelewa n alama ya umwagaji damu.so usiende huko
     
  7. M

    Mercyless JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bendera yetu ina rangi nyekundu ikiwa na maan kuwa uhuru wetu wa kweli kutoka kwa mkoloni mweusi (ccm) umepatikana baada ya damu ya wazalendo wengi kumwaga damu zao kwa ajili ya uhuru huo wa kweli. Mfano Arumeru, Igunga, Arusha, Morogoro, Mbeya, Songea, Iringa na kwingineko. Hatuwezi kuacha kuenzi michango ya walioua katika mapambano ya kusaka uhuru wa kweli wa nchi yetu eti kwa sababu ya kuogopa rangi nyekundu. Chama cha Mauaji (ccm) kinawadanganya watanzania kuwa hakuna damu iliyomwagika lakini ukweli ni kuwa vita kama vile maji maji na vinginevyo viliwapoteza watanzania wengi ambao ilipaswa tuuenzi mchango wao ktk kudai uhuru wa nchi hii lakini ccm imewapuuza bila sababu za msingi.
     
  8. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    It is a figure of speech, it may seem confusing to you but if you read all the two sentences then what I meant and communicated ought to be clear to all and sundry!
     
  9. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Approved!
     
  10. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Join Date : 4th September 2012
    Posts : 9
    Rep Power : 302
    Likes Received : 2
    Likes Given : 0


    Vizuri. ....lakini ulikumbuka kupitia 'jukwaa la utambulisho'??
     
  11. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nilipita mkuu na kuomba ukaribisho.
     
  12. Marry Hunbig

    Marry Hunbig JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 1,483
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Uchafu huu...ingekuwa ni kuiponda CHADEMA ungeshuhudia mitusi ya wana Chadema humu,ila kwa kuwa ni upuuzi ulioandikwa na mwenzao wanampongeza tu!
     
  13. S

    Shansila Senior Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MzunguMndali wewe ni gamba na gambani utafia...
     
Loading...