Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi haya ni mambo ya kawaida au ni matatizo.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Morgan james, Sep 7, 2012.

  1. M

    Morgan james Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Yani huwezi amini nina bro wangu yani nanii yake ikiwa haijasimama inakuwa kama ya mtoto wa miaka 7but akienda mnara bonge la dude na anaona aibu hata kuvua nguo mbele ya masela zake na hata mbele ya demu wake naomben ushauri wakumsaidia huyu mtu.
     
  2. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe mtata tena hueleweki. Kama wakati wa mambo ipo shwari tatizo lipo wapi? kitu kuwa kubwa wakati haina matumizi kwa wakati huo faida yake nini? Hivi nawe unakuwepo anaposhindwa kumvulia demu wake? Usilete UZI wa kijuha siku nyingine humu, tupo bussy kutoa ushauri kwa watu makini. Pu........fu.
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    baada ya kusoma maelezo yako, mbona sioni kama kuna tatizo...unahitaji msaada gani?
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ulijuwaje hayo yote? Na pia ulijuwaje kuwa wakati wa mambo inakuwa shwari, huwa unamchungulia wakati wa tukio? By the way, alikwambia anaomba msaada wowote au ushauri?
     
  5. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    ah we huna undugu na natalia kweli?mbona kama sikuelewi thread zako!
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,969
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    watu wana matatizo lakini hawasemi ukweli, sasa msaada utapataje? mtoa mada una matatizo wala usimsingizie kakako bwana
     
Loading...