Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi haya mapenzi mwisho wake huwa unakuaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Nov 25, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Habari za wakati huu wananchi wenzangu!!hvi haya mapenzi tunayoyaona huku vyuon huwa yanadumu kweli au ndo after school kila mtu na hamsini zake?
     
  2. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Wachache sana huwa wanadumu na kuona,nafikiri ni 8% tu ya hao wote unawaona.
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Chuo unapata tu ujuzi wa KUUMIZA na KUUMIZWA basi. Hamna cha ndoa. Labda ucheze kama pele, fasta unagonga mimba na unamkomalia asiichojoe, labda, yaani labda ndo utanufaika japo na kid.
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,773
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    chuoni watu ndio wanapata chance ya ku-experiement na kuanza kupata ujuzi wakutofautisha kati ya infatuation na love.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa unataka uruke stage? Hangaika nayo tu uone kitakachotokea. Kwa nini uumize kichwa kujiuliza hivi siku jua likikataa kuchomoza utafanya nini, do u have a solution?
     
  6. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wengi huwa hawadumu kwani life la chuoni ni "fake life". Vijana wengi hutegemea bumu kuhongea wanawake na akifika mtaani hata kupata buku ni ishu hivyo kama demu alimpendea ile hela ya kuhonga ndio basi tena anakubwaga kutafuta mwenye hela.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mwisho wake hadi litokee buzi limnyang'anye mwanafunzi msiachana wake and the vice verse.
     
  8. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ila huwa ya uongouongo sana full kumegana kwa kwenda mbele.....
     
  9. JS

    JS JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Inategemea watu na watu wengine wanaendeleza hadi kufunga ndoa.
     
  10. v

    valid statement JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Wanafunzi wanaibiana sana. Wanashare love, kama kinachotakiwa ni usiwe na wivu kupitiliza. Lasivo unapasuka huo moyo wako mmoja tu na hauna hata spea.
     
  11. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Inategemea.
     
  12. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huko hakuna mapenzi ni kumegana na starehe then likizo kila mtu kwao.
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nipeni deal x2 masela,nikamate mahela. Nalog off
     
  14. m

    mataka JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Mkuu kati ya 8% zako hizo nami nimo make nimekuwa na mahusiano na binti mmoja toka 2007 mpaka leo, 2nategemea mwakani 2nafunga ndoa na pete ya uchumba nimeshamvalisha. Kipindo 2nameet, yeye ndo alikuwa amemaliza A-level pale Msalato nami nikiwa 2rd year. Akaingia Mlimani akamaliza bachelor yake huku mie nikiwa nimemaliza kitambo ila kazi nilikuwa sijapata. Basi bibie kanivumilia s/time alinisitiri na bumu lake, last year ndo nikapata kazi, so, now mambo sio mabaya naona 2uungane kisheria naye nimemtafutia kazi anajitegemea. Ila college love linahitaji uvumilivu sana ndo maana walio wengi haliduma coz kati yao wanapendana kimaslahi tu, nasi 2livumiliana, nampa Big up! Zawadi yake ngoja nimweke ndani 2faidi matunda ya uvumilivu.
     
  15. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    it depend, na pia chuon wengi malaya na makahaba!
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    heri yako..
     
Loading...