Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi haya maneno,why........?!?!?!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by super thinker, Aug 1, 2012.

  1. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya intimate names kama bby, b, d, darling, swry, kpnz, swthrt, na mengine meeeeeengi.....unaweza yatumia kwa mtu yeyote yule regardless ni mwenzio wa moyo ama la?!?!
    gf wangu anatumia sana kwa baadhi ya vijivulana mpaka baadhi ya ndugu zake, sipendi na anajua nakereka, anadai amepunguza but nimembamba bado anatumia!!
    hivi ni kawaida tu kuyatumia just any how ama ni kwa ""your next of heart""
    Submitted........mwongozo tafadhali!!
     
  2. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    isikutie hofu kaka, wengine huwa wamekariri tu maneno hayo kutumia kwa kila mtu...ila kama hupendi ukiona akiita wengine namna hiyo kwa sababu labda ya wivu, basi mwambie kwa kumuelewesha tu ili ajue hisia zako ziko vp katika suala hilo, na hapo uende naye slowly but surely, atakuelewa tu na utafurahia uhusiano wako Inshaallah!
     
  3. Zambavuni

    Zambavuni Senior Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Msikilize kwa makini inawezekana wewe umekuchagulia lako pekee. Hivyo vijivula ni sehemu ya maisha yake, kukupenda wewe isiwe ndo ulimwengu wake wote aliouzoea ubadilike ghafla.
     
  4. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hayo maneno yanaweza tumika kwa watu wengine sio lazima bf/gf only,,,,,mie huwa nayatumia sana coz maana zake huwa ni za kawaida sana bt ikiwa kwa mupenzi maana yake huwa ya tofauti kidogo,,,so ickutishe sana...kwasbb amezoea ataacha taratibu,
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kuna kakangu ananiitaga baby. Hata mbele ya mkewe. Of coz na kuniambia ananipenda sana mbele ya yeyote.
    Well, ni kautamaduni tu, acha ukurya!
     
  6. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama ni kaka wa kweli ni sawa na wala haina shida.. Ila kama ni rafiki tu wa kawaida aisee mi sikubali King'asti. Si unajua mambo ya vivu
     
  7. h

    habby Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu mi nimezungukwa na hao ndugu ila kuna kamoja kananiita mpenz mi mpakanashtuka alafu ame relax mbele za wazee. Kama vp tuendele kuwakanya kibongo sioni kama nipo kvile
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kuna wenza wanaaminika ndugu! Unaweza kumuacha na mtu na kuwa comfortable tu na usiwe na wasiwasi.

    Na huyo sio kaka wa damu, ni a very close family friend with a history!
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,913
    Likes Received: 5,340
    Trophy Points: 280
    Kaa nae umueleweshe tena jinsi ulivyo na wivu, atakuelewa.

    Ni majina tu
     
  10. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Ni kweli wapo ila ni wachache sana kwa sasa.
     
  11. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nadhani ni swagger tu..
    Sio kila wakati mtu akiyasema anamaanisha..
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kawaida acha hiyo....muhimu kama wewe unadistinguished name
     
  13. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    To my experience girlz wanatabia au tunatabia sana ya kuitana dia,mpenz, rafiki, baby, sweery, swilo-sweetheart, mchumba, darling,heartbeat, mahabuba, mahabat, kachumbari, kitafunio, pipi na majina mengine au yoote mazuri kumuita umpendaye au aliye bennet nawewe. Ila huwa tunaliita kimdomo tu kwa same sex yaani gals to gals na ikiwa the opposite sex yaani kwa boys kwanza sauti hubadilika na tonation na kuliita baby ni tofauti na nitakavo muita mschana mwenzangu. Pia kama namuita mwanaume au mvulana YOYOTE YULE one of these names itasound tofauti na nitakavomuita yule yule mwenyewe mwenyewe wa ukwee lol so uspate wivu sanaaa
    we hujiulizi kwanini gals wakikutana barabarani au mahali watasabihiana kwa kuhug na kukiss kwenye mashavu hata midomoni NOTE sio kunyonyanya ndimi mh mh hii ni kawaida sana na wakikutana na mvulana YEYOTE wanaweza mhug na kiss ya shavu moja au kote meaning nothing at all hii ni kawaida ILA akikutana na MWENYEWE YULE looh unajua inakuweje sielezei hapo iwe public, faragha
    JE kwa nini wanaume huwa hawakiss each other hata on chick kama salamu au kutembea barabarani mwanaume kwa mwanaume wakiwa wameshikana mikono au kushikana viuona like gals used to do.????
     
Loading...