Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi haya magazeti na habari zake, vinaruhusiwa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kaitaba, Nov 13, 2009.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Angalia haya mgazeti na habari zake, je vinaruhusiwa kuchapishwa humu? nijibu kama vinaruhusiwa niwe nawaletea maana wengi wenu mnashindwa kuyanunua kuogopa aibu,
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    usilete tunaozitaka huwatunazifuata huko kwenye webusaiti yao, asante kwa kujali lakini.
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu embu nitupie web zao nikazichabo!
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    bongo si ni biashara tu
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
  6. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sasa nishike lipi?
     
  7. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2009
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    MI ningeshauri usilete humu kwa sababu haihitaji uwe na degree kuweza kujua vinavyoandikwa humo achilia mbali ya kama vinaukweli ila aina ya uandishi ndio unakera..(anyway ndio maan halisi ya udaku)... sasa na fikiri si busara kuleta habari zao humu kwa misingi ya kuzijadili ( incase kama kuna habari very sensitive which is obviously itachapishwa na magazeti mengine pia)...... nafiki JF imelenga zaidi kwenye maswala ambayo ni very crucial kwa ajili ya nchi hii na kizai chetu na hata kijacho.. sio maswalal ya nani hajui kufanya mapenzi na nani kaliwa ndogo..au nani kafulia.....

    USIYALETE HUMU KAKAK KWA KIASI FLANI ITABOA... ni maoni yangu tu lakini

    ************************************
    UKIWAAMBIA WATU WAKUSANYE MATATIZO YAO KATIKA FUNGU MOJA... KISHA WAGAWANE SAWA KWA SAWA YALE MATATIZO ....BASI KILA MTU ATACHUKUA LILILO LAKE TU KWA KIASI KILE ALICHOWEKA...so dnt expect sm one to solve your prbs for you.. FIND A WAY...TRYING means "I cant" just DO IT
     
  8. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
Loading...