Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hawa watu nd'o hawasikii kilio cha wananchi jamani?

Discussion in 'International Forum' started by Ab-Titchaz, Apr 22, 2012.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Si kwa ubaya lakini jeshi la polisi la Kenya limekua too much!!!
    Angalia hizi video kisha utoe uamuzi.









     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,425
    Likes Received: 2,279
    Trophy Points: 280
    Mkuu nakubaliana nawe Police Brutality siyo kitendo kizuri, lakini kusema ukweli MUNGIKI thugs ni watu hatari zaidi kuliko Police wa Kenya, na nina hakika Police wa Kenya wanajua jinsi ya kuwa-contain.
     
Loading...