Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hawa wasichana,huwa wako seriouz kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Mar 18, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hawa wasichana wanao enda kwa akna mchungaji rwakatare kuombewa ili wapate wachumba,ni kwel huko street kwao kote wamekosa wanaume wa kuwaoa kweli au hii ishu huwa imekaaje wakuu?
     
  2. Muce

    Muce Senior Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa nyakati hz kuolewa ni bahat, hvyo wanaenda kwa wachungaji kusafisha nyota ya bahat ili nawao cku 1 wabahatike.
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu huwa naangalia jirani yangu anavyowapanga wanguu, na kuniambia kuwa hana na kamwe hatakuja kuoa mnguu basi nabaki hoi kweli. Jamaa 'anasukuma nyama kwa ndani' kila siku iendayo kwa Mungu. Kuna watu wanapiga mashine wakuu, mweeeeee!
     
  4. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wanaishia kujiwekea criteria zisizoeleweka na ngumu kutimiza ndo maana hawana bahati.
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sina uhakika kama wamekosa kabisa, ila nafikiri wanahofu na kuolewa na mtu ambaye anaweza kuwapa changamoto kwenye ndoa kiasi cha kuchukia na kulaani kwa nini waliolewa kama baadhi ya wanandoa wanavyojuta sasa, na hivyo kuamua kumshirikisha Mungu ili awape wa kufanana nao, I mean watu ambao hawatawasumbua!

    Cha msingi tambua kuwa imani ni kitu cha ajabu sana na ni ngumu kuwa na majibu ya hapo kwa hapo. Ni sawa na mtu kuambiwa kajitoa mhanga kwa kushawishiwa kuwa atafika mbinguni kwa kuua wengine na pengine wasio na hatia, ni ngumu kwa mtu asiye na imani hiyo kuelewa. Au wale wafuasi wa kibwetere (huko Uganda) waliochomwa moto kwa ishu ya kiimani, ktk hali ya kawaida ilikuwa ngumu sana mtu wa imani tofauti na wao kukubali ushawishi huo.
    Nafikiri ktk hili, hatuwezi kuwa na majibu maana kama nilivyosema hapo awali, limeegamia kiimani zaidi.
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    tunamaanisha mkuu.wachumba ni ngumu kupatikana.
     
  7. a

    a gal Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko serious kabisa hii mambo sa nyingine co ya kukurupuka maana si tunajidai tunaongozwa na moyo tukipenda basi kumbe mungu ndo anatujua zaidi
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu Senetor, we umeoa?
     
Loading...