Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Hawa Wapenzi wanapendana Kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Regia Mtema, Jan 27, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Jan 27, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Sikia hii.


    Mfungwa mmoja alitoroka jela baada ya kukaa miaka 15, katika kukimbiakimbia akajikuta anaingia nyumba moja na kuwakuta mtu na demu wake wamelala kitandani wakiwa uchi.

    Akamtoa bwana kitandani na kumfunga kamba kwenye kiti,akaenda kumbusu mwanamke kwenye shingo kisha akaingia bafuni.

    Wakati yuko bafuni jamaa akamwambia mkewe, "Sikiliza huyu bwana ni mfungwa angalia magwanda yake !! Inaonekana amekaa sana jela na ............. siku nyingi sana, hivyo umpe chochote atakacho na usibishe hata akitaka kinyume na maumbile mpe vinginevyo atatuuwa wote wawili, fanya ufanyavyo ili umridhishe huyu bwana aende zake, uvumilie mpenzi, nakupenda sana na ntaendelea kukupenda zaidi".

    Mwanamke akajibu "ni kweli usemayo mpenzi huyu bwana ana ........ nyingi sana, ila aliponibusu shingoni alininong'oneza kwamba MUME WAKO NI MZURI NA AMENIVUTIA ZAIDI, KUNA VASELINE AU MAFUTA YOYOTE?

    Nikamwambia iko bafuni na ndio kaifuata!! "vumillia mume wangu nakupenda sana na ntaendelea kukupenda zaidi."


    Kazi kwenu.
     
  2. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii kali ya 2020
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hiki ni kichekesho sio maisha halisi bwana GS
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Jan 27, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Gender sensitiv naomba uwe pia word sensitiv ah huku hata watoto wanaingia kama guest huyo sentensi ya huyu ni mfungwa hajananilii siku nyingi naomba ungeiedit kiddddddogo
     
  5. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    jamani muwe mnapunguza ukali wa maneno jamani..mweh.
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Itakuwa ni basha hili limezoea mchezo huo uko gerezani
     
  7. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    angalieni hii isijegeuka ze utamu, kama vp ishu zingine ziwe zinawekwa kule kwa wakubwa, na wanaoingia huko hawatashangaa, lkn hapa mmmh.
     
  8. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #8
    Jan 27, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Assume ni kweli...
     
  9. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #9
    Jan 27, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ninaomba radhi wote....nimepunguza ukali wa maneno...asanteni sana kwa ushauri wenu mzuri
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Jan 27, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    GS aksante sana.

    Sasa kama ni kweli mbona kazi ila uwezekano mkubwa ni kuwa mke ataendelea kuishi na mumewe kama hakuna kilichotokea lol ila angefanyiwa mwanamke sijui mume kama angevumilia
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    aaah kama ni kweli hapo hakuna mapenzi ya kweli kila mtu anatafuta namna ya kujihami ,kutetea nafsi yake
     
  12. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #12
    Jan 27, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa kulitambua hilo...mfumo dume ndo unawamaliza wanawake..yaani angekuwa mwanamke ndo amefanyiwa hivi angepata talaka 3 kama sio 4 kwa kisingizio kwamba inawezekana jamaa aliyetoka jela huenda akawa ameathirika...very nice excuse.
     
  13. GP

    GP JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    huyo mfungwa nadhani ungepewa huyu noniliii huyu nani huyu...., aaah BWABWA!!.
     
  14. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    good gal
     
  15. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwanamme ndio mbaya kwani alikuwa wa kwanza kumshauri mke wake kwa kuogopa kifo.. Na hana MAPENZI ya kweli kwa mke wake..
     
  16. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #16
    Jan 27, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Excuse me am not a gal.....
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Jan 27, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    I guessed so.....pole broda
     
  18. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Du! mbona lingeshangilia!
     
  19. s

    salolila Member

    #19
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh sasa haya maisha uombe isjekukutokea
    unaweza ukajikataa
     
  20. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #20
    Jan 28, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Yaani we acha tu!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...