Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hawa wana undugu wa mbali?!...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Steve Dii, Mar 8, 2008.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Niko hapa navinjari kwenye michepuko ya JF, nimeshituka nakujikuta niko kwenye blog ya kaka Michuzi. Mvinyo wa mwaka 2001 toka Chile nilioubembeleza kwa masaa kadhaa sasa unaishia, nimeshusha robotatu ya chupa tayari, uliobakia uko kwenye bilauri, ninampango wa kuubwia kwa mpigo kabla ya kudondoka kitandani. Chicha limepanda naanza kuhisi kipandauso kitaniandama asubuhi au kutwa nzima kesho.

    [​IMG]

    Mpango wa kujiganga alfajiri kesho kwa bilauri mbili za maji kama ilivyo jadi umewadia. Kama lazima vile, najikokota kuchota maji na kuyaweka kwenye chupa ya plastiki, huu ni mtungi wangu wa cocacola nilioutunza kwa sababu kama hizi, nembo za cocacola zote zimeshafutika kwa kusurutishwa kila mara. Nauleta chumbani na kuutundika kwenye meza pembeni ya kitanda. Narudi kwenye tarakilishi yangu, na ghafla nikivinjari kwa Michuzi naona picha ya Waziri Mkuu, Mh. Pinda, nasita kuondoa macho, naikodolea macho picha mithili ya jamaa chakari aliyerudi usiku wa manane kutoka vilabuni na kujikuta asubuhi bado ana tenga kadhaa mfukoni.

    [​IMG]

    Naendelea kuiangalia picha huku macho yakigubikika kila baada ya sekunde mbili tatu. Najaribu kuidadisi huku nikipambana na usingizi wangu maana mapema leo hii mchana nilikumbana na picha ya Mh. Zitto kwenye blog mojawapo ya Mtanzania mwenzetu, kama unampango wa kuniuliza kama nilikuwa tungi pia, jibu ni hapana, sikuwa bwii hata kidogo. Basi nami kuona taswira za waheshimiwa hawa zina ulinganifu wa aina fulani hivi, napekesha kwenye blog ya kaka Michu ili kupata picha nyingi zaidi. Nafanya zoezi hilo kwa karibia robo saa....... Badala yake, pamoja na umri wao kupishana, naishia kuibuka na swali moja tu, je, hawa waheshimiwa ni ndugu?!! Naomba unisaidie kama unaweza, natumaini kesho nikiamka bila kipandauso nitapata kuongeza zaidi uelewa wa viongozi wangu. Nakutakia mapumziko mema ya mwisho wa juma. Alamski!

    [​IMG]

     
  2. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2008
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wewe nilishakwambiaga hayo manywaji ya pwani uyaachage, na usitudanganyage eti maWaini ya Chile. Yaani asavali ungesema hata Dodoma waini tungekuamini.
    Mwanawane kwani siyo wewe hapo uko na Brazameni mnachanganya mambo?? Hebu rekebisha hako ka fotola.
    [​IMG]
     
  3. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    mmhhhhhhh haya .

    ila usishangae akawa ni mwanawe
     
  4. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha, Ng'wanone huo mvinyo nilibahatika kuletewa na rafiki yangu aliye ughaibuni alipokuja likizo, nimeutunza muda mrefu ili uchachafike... si unajua tena, kadiri unavyokaa ndiyo unaongezeka thamani.. lol

    picha hii hapa, brazameni nilimwambia tuupeleka huu mnazi kule Mikoroshoni akasema hamna haja sana, utanyweka huku huku Kawe!!

    [​IMG]
     
  5. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2008
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi mnasahau Mpanda na Kigoma zinapakana?
     
  6. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kakalende, kweli hizi ziko jirani.... huwezi jua bana....!!
     
  7. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2008
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Aisee!

    Hiyo togwa ya mnazi au tembo imenitia kiu ya kweli.
    Huku ughaibuni tunakunywa ulabu unaokosa hewa ndani ya chupa, ni kipole hata sijui waligema lini.(Bia).
    Picha nyingine msilete hapa zina mshawasha, kwa sababu watu tunaweza kata tiketi za ghafla kurudi kwetu kwa kiu ya Tembo.

    Duu!
     
  8. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2008
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    haya mapombe ya kienyeji yanatukumbusha mbali sana,ULANZI,kwa sana jkt mafinga,lazima ikuharibu joints,basi on your way back kambini,pale kwenye ka mto lazima utumbukie.wenye kumbukumbu tukumbushane,eti ile pombe ya kienyeji ambayo kabla ujanywa inabidi ufunge suruali chini kwenye miguu,maana punde ukiinywa lazima uharishe,nikumbusheni hii pombe jina please
     
  9. M

    Malila JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2008
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Inaitwa Pingu,siku hizi inapatikana sana Moro,ila msimu wa Ulanzi tayari umekaribia sana, masikini marehemu jkt ulitupa mengi.
     
  10. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    JF Bwana! Mpaka raha! Ila mijamaa inafanana! Wote wagumu!
     
  11. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ....they're too close to shoot at each other!! :)
     
Loading...