Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hawa wameweza nini, na wanasonga kwenda wapi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Oct 27, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii ndio gharama ya umasikini wa akili. Hawa wanalipia t-shirt na kanga za bure walizopewa. Haiwezekani katika akili ya kawaida wewe ubebe bango lenye ujumbe huo mbele ya watu walioonyesha sura za kukata tamaa nanma hii
     
  3. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao wameshakunja mshiko, hapo wanatekeleza matakwa ya chama chao na si kutoka moyoni mwao
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huoni wamepata kanga,fulana na wana ahadi nyingi tu ambazo wamepewa?Hivyo wameweza
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Unafanya mchezo na Fulana za kijani na Vitenge vya Wax
     
Loading...