Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi hawa wabunge wa ccm wanamatatizo gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by engmtolera, Dec 1, 2010.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ndugu wana Jf nimekuwa nikisoma habari mbalimbali ktk vyombo vya habari ktk wiki hii nimekutana na habari zaidi ya mbili zinazo lalamikia office za jimbo ambazo wabunge wapya wanatakiwa kuzitumia kwa kazi ya kuwawakilisha wapiga kura wao

    chakushangaza ni kwamba hizo office zimekuwa hazina vile vifaa muhimu vya kuweza kufanya office kuwa offece na swala hili limetokea kwa office za wabunge wa chadema tu kama vile mwanza na mbeya.

    sasa najiuliza je hizo office tangu awali zilikuwa hazina dhamani za office? kama hazikuwa na dhamani je wabunge waliopita walifanyaje kazi?

    kwa upeo wangu mdogo nadhani hizo office zilikuwa na dhamani ambazo zilinunuliwa kwa pesa ya jimbo,sasa inakuwaje hizo dhamani kutoweka baada ya wabunge wa awali kukosa ubunge?

    ndugu wana jf hebu tujiulize HAWA WABUNGE WA CCM WALIOTOWEKA NA DHAMANI ZA OFFICE JE HUO NI UUNGWANA?

    MAPINDUZIIIIIII DAIMAAAAAAA
     
  2. K

    Kikambala Senior Member

    #2
    Dec 1, 2010
    Joined: Jun 28, 2008
    Messages: 162
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Not dhamani ila ni samani
     
  3. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ufisadi kila kona
     
  4. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    wezi tu hao
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Siyo wastaarabu!!
     
Loading...