Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hawa wa Dume Challenge Vipi?

Discussion in 'Entertainment' started by Sajenti, Oct 27, 2012.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Niko mbele ya runinga yangu naangalia hili shindano lililopewa jina la Dume challenge....washiriki wanapimwa kuanzia michezo hadi uelewa wa mambo ya kawaida kabisa ambayo kwa washiriki wale wanaonekana ni wakubwa kiumri kiasi fulani nilitegemea mtu hatoshindwa kujibu maswali. Paliponiacha hoi mtu ameulizwa swali ataje mikoa 5 ya Tanzania inayoanza na herufi "M" mtu anashindwa aliyefunga kazi ni yule jamaa anaitwa Mgune eti anataja mkoa wa Musoma wakati huo huo anataja mkoa wa Mara.....ndio yale yale ya Mheshimiwa, Pemba na Zimbabwe tunapata Tanzania?
     
  2. j

    jumys5ya Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini hiyo ni kawaida yetu sisi watanzania, mara nyingi vitu vingi tunavijua lakini tupo slow sana kwenye kufukiri, tofauti na wenzetu wa Kenya na Uganda
     
Loading...