Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hawa TCU wako seriouz kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Jul 6, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wadau,kama mnakumbuka tcu walituambia deadline ya kufanya registration ni tar 4/07/2012 saa 00:01,sasa cha kushangaza deadline imepita ila wenyewe bado hawajatoa update ya kitu chochote kinachoendelea kwenye website yao.mfano saa hzi ukilog in kwenye cas utakutana na maneno yaleyale na still you can make some changes.sasa nauliza,hvi kweli organisation kubwa kama hii inafanya mambo kienyeji kienyeji kiasi hiki,wako seriouse kweli?
     
  2. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    yan hata hawaeleweki
     
  3. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,302
    Likes Received: 13,187
    Trophy Points: 280
    Kwakweli TCU wamegeuka kitoka.Wameongeza muda tena mpaka trh 08/07/2012,ukitaka kujua wewe click pale kwenye registration ndio utakutana na hiyo extension mpya ya deadline.
    Nadhani kuna watu wengi taarifa zao zimeshindwa kukaa sawa na huenda wanajaribu kupunguza lawama.
     
  4. MKL

    MKL Senior Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijaawahi kuona watu walalamishi kama wabongo, muda uliongezwa hadi tarhe 4 mkalalamika ni mfupi sana wameongeza hadi nane bado ulalamishi tuu ukienda TCU sasa hivi ni msururu wa Applicant eti walikuwa wahajaaplly kabisaaaa wengine wanalalamika hawajapata Vocha za kuaplly nao wamezongana pale kwa sura za huruma kama wafiwa vile, Eleweni kuwa TCU wasipo maliza hili zoezi la udahili mapema, litachelewesha pia alocation za mikopo maana Bodi ya mikopo sasa hivi wanasubiri majina toka TCU ili waanze nao kuchanachana kivyao Mnavyo lalamika hivi inaashiria uelewa mdogo au upuuzi Duuu TCU iwape makalio ndio mridhike?
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa nini bodi ya mikopo isiwatangaze watu wao ili kama umechaguliwa tcu fasta unapewa kuliko kusingia watu wengine mbona mwanzo walikuwa wanawapa watu mikopo bila ya kusubiria tcu wote ni wa zembe tu si tcu wala bodi ya mikopo..:argue::closed_2:
     
  6. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hujaiona big pic, hakuna complain bali swali ni kwamba TCU said th deadline is on 4th ds month,yet system inafanya kazi without any word from them!! Dats far from complaining :coffee:
     
  7. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kwanini wafiche wasiweke hadharani,ujue kuna wengi wamekata tamaa kisa ya hiyo tarehe 4 hapo mwanzo.
     
  8. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nazani watu hatujaelewa maelezo. Deadline ya REGISTRATION imeahapita ila wale ambao tayari wako REGISTERED ndio wanye uwezovwa ku login na kubadili zile program ambazo ziko "NOT ELIGIBLE".
     
  9. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    mkuu maelezo yako sijayaelewa jaribu kufafanua
     
  10. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na maanisha kua muda wa kuhisajili katika TCU umekwisha kwahiyo wale wote ambao hawajisajili hawatoweza kujisajili, ila kwa wale walio kwisha jisajili wanaweza kuendelea kuaccess accounts zao kama kawaida
     
  11. Petersume

    Petersume Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    VIJANA NDIO MAANA HUWA MNA FELI.......TCU WANA WAKO SERIOUS ILA NINYI NDIO HAMNKO SERIOS....HEBU INGIA KWENYE REGISTRATION NA SIO kU LOG IN...UTA ONA WA ME STATE KUWA DEADLINE ya ku edit Eligibilty MWISHO NI LEO TAREHE 8/JULY.. ILA HUWEZI KUFANYA NEW REGISTRATIONA KAMA HAUKUA NA ACCOUNT YA TCU,.. SO GUYS LEOOO NDIO MWISHO//// kwenye login page nenda registration....afu nipe comment
     
  12. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Bado inatinga kama jana
     
  13. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    And why would they tell ya 2 verify nd chck your infos b4 the deadline if it concerns the new members?
     
  14. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ulikua unataka wakwambie uverify your info after deadline?? Or I didn't get U well??
     
  15. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    I thought you said hiyo deadline ni ya wale wa kujisajili kwa mara ya kwanza{kwamba mwisho wa kujisajiri ni hiyo tar 8 ryt}, so inakuaje tena waliojisajili tayari waambiwe wa verify info zao b4 deadline!? unless wanamambo yao huko,cause haiwezekani kufanya selection huku acc za wa2 ziko open na wanabadili 2 kozi randomly
     
  16. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    According to them muda wa kubadili nao uliisha jana,update iliyopo ni personal information!
    Ila mi kwa upande wangu nawapongeza tcu kwani wamekua quite fair wangefuata deadline ya awali wengi wetu tungefanyiwa udahili tukiwa na makosa lukuki!,japo nao teknolojia wanayoitumia bado inawashinda kidogo.
     
  17. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  18. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Waulizeni costech na new management ya tcu nini kiliwafanya waiache cas na kuja na cas ii? Watanzania kuweni wazalendo kwanza.......njaa zitatuua
     
Loading...