Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hawa Mbu wana nini? Kwanza hawapo kwenye friendlist yangu, ona walichofanya.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Consigliere, Dec 14, 2011.

  1. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,453
    Likes Received: 3,313
    Trophy Points: 280
    [h=6] Nilituma hii post katika mtandao fulani wa kijamii.

    "I'm gonna sleep on the veranda tonight."

    157,021 Mosquitoes 'Liked' it.
    [/h]
     
  2. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    hapo umekumbuka kumuhesabu na smile..!!? maana na yeye ame LIKE.. :lol:
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    umlaze baby kwa net mkuu ma mbu yaki mlike noma?
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Afu wewe hujaacha tu mangereza yako?
    Ujue mie sina panado ofisini
    Afu mbona kama jana ulinisemesha kiswahili kizuri kabisa

     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    umeona kongosho eeh huyu jamaa ni mgumu kweli anzia id yake ebu nisomee mwaya eti ni profesa?
     
  6. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,453
    Likes Received: 3,313
    Trophy Points: 280
    Sasa mimi nilishakuambia kuwa ndiyo nahudhuria Inglishi kozi, hivyo nafanya exesaizez ili na mimi niwe wel ofu.
     
  7. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,453
    Likes Received: 3,313
    Trophy Points: 280
    Naona leo na wewe umeamua kugeuka mbu kwa kugonga 'Likes' tu, hata sijui nini amekubaini.
    Jina langu mbona jepesi kutamka kama kupiga vigerere, au kuitikia utamu wa pili pili tu...
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    dah utamu wa pilipili? Kweli wewe ni mgumu ? Yaani huwa sikuelewi kabisa mkuu .eti wewe ni profesa? Source -kongosho
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Consg' Smiles ni moja wa member hapa JF wanaongoza kutoa LIKES' akiwemo na Zumbukuku, Maskin_Jeuri, Daudi Mchambuzi na wengine wengi....
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ahahaaa sis bwana mimi natoa like kwa sababu nawalike sis nisaidie kitu hapa huyu jamaa namlike ila huwa simuelewi anzia kwenye jina lake yupo complex eeh?
     
  11. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,453
    Likes Received: 3,313
    Trophy Points: 280
    Duh! Professor? Labda....cause hata deep water (Maji Marefu) naye ni Professor.
    But anyways, my shoulders are too weak for such a title and My head is too dormant to posses the the contents of of the title (Professor)
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sio ww peke yako,
    Yani mie huwa naishia kuangalia avatara na kufananisha na mkolon wangu hapa,
    Na nikifanikiwa kukoment ujue nina mkaliman pembeni lol!
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    I know dearest.... Kuna watu ni wagumu to the extent akitoa inabidi usome upya what you have written maana inakua ni SURPRISE. Naona one of the reasons inaweza kua inachangiwa na ile mentality kwamba yeye ndio anajua zaidi, kuliko wenzie walo mchangia.....lol
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Kid sis ambae ndo walau mstaarabu.... lol.... How are you? Missed you. Is life treating you well?
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Siwezi kutamka jina lako
    wala kuliandika
    huwa inabidi niandike kwenye kikaratasi pembeni kwanza

    Kwani wewe ni mwalimu wa neurosajon, au wa fiziks au biology
    English yako ngumu kumezasana

    Anyway cha ajabu nime-LIKE ivo ivo
    Nisipoelewa uzuri huiwa natumia antena
    ninazo nyuma ya maskio kama za mende
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ahahaaa heri umesema jamaa mgumu kweli huyu
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    You can be anything you want to be
    "We build too many walls and not enough bridges" - Isaack Newton

     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    naona umecopy na kupaste ahahaaa
     
  19. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,453
    Likes Received: 3,313
    Trophy Points: 280
    Jamani mara hii mumeshanigeuza mbu? Mbu ndiyo wapo on question, sio mimi.
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tatizo huwa anafikiria sana
    Maswali ya why? How? What? kwake ni breakfast
    Nahisi kama ana gari keshalifanyia mabadiliko
    Linaenda kinyuma nyuma
    Sababu anaona si lazima kila gari lende mbele

    Angalia hata signature yake
    It's full of ideologies, principles, theories, psychology, phenomenon, philosophy, experiment, human nature and son on.

     
Loading...