Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hawa mawaziri waliotemwa kwa tuhuma za ufisadi watashitakiwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sodeely, May 5, 2012.

  1. sodeely

    sodeely Senior Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wana bodi.,
    Napenda kuuliza pia nipate ufafanuzi juu ya hili..
    Jana tumemsikia mkuu wa kaya akitangaza baraza lake la mawaziri, na huku wale waliohusika na ufisadi wakiachwa..
    Swali langu, je, watashitakiwa? Kwa anaeelewa anifafanulie...
     
  2. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nimemuuliza JK akajibu hivi: "washitakiwe, kwani wamefanya kosa gani"?
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    2016 chini ya President Dr Willbroad Slaa
     
Loading...