Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hawa mafundi wapo?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Don Mangi, Sep 19, 2012.

  1. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,199
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kwa wale wa miaka ya zamani nakumbuka tulikua na mafundi wafuatao;
    1.Fundi wa miavuli
    2.Fundi wa kurepair ndoo.
    3.Fundi wa masufuria.
    4.Fundi wa majiko ya mchina.
    Ongezea mafundi wengine unaohisi siku hizi ni adimu.
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Bado wapo. Ila fundi saa wamegeuka kuwa fundi simu!
     
  3. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    aha Don Mangi miaka ya hamsini ya uhuru imekuja na maendeleo

    1. waliokuwa mafundi saa siku hizi ni mafundi simu
    2. mafundi radio na tv siku mafundi wa kompyuta
    3. wapiga debe webgi siku hizi ni waendesha bodaboda
    4. makondakta wengi ni madereva siku hizi.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mi nikadhani unazungumzia "maufundi !" kumbe mafundi !
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    wamebaki fundi makoroboi, makarai na makata mbuga!
     
  6. W

    Wajad JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Fundi wa viraka. Enzi za kabla ya mitumba, hadi chupi iliwekwa kiraka.
     
  7. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,199
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hahaha. . .na mi najiuliza walienda lini kusoma?
     
  8. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,199
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hahaha. . .kiraka cha handkerchief. . .kiraka cha taulo.
     
  9. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,199
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Huyo fundi makatambuga nawakubali mpaka leo, nnazo za kwangu hazichoki yani. . .
     
  10. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,199
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kweli hii ni miaka hamsini ya uhuni. . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Umenikumbusha Mzee Mwaipopo, ana mashine moja ivi, inapitisha turubai mpaka leso hapo hapo.
     
  12. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,199
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hiyo mashine haiitwi SINGER kweli? Maana enzi hizo mashine hizo ndo zilikua kiboko, ukimkuta nayo mtu barazani ujue anapiga nayo kazi na anaingiza pesa balaa.
     
  13. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona wapo na wanapita wa kutengeneza mbuzi ya kukunia nazi
     
  14. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,199
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    fundi wa kurepair mbuzi hiyo poa...
     
  15. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,276
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha...You made my day Charminglady, eti fundi wa makatambuga...
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ndo iyo hiyo. Mashine inaharibika desk tu lakini injini iko poa miaka nenda rudi...
     
  17. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa sijawai kumuona lakini juzi nimemuona fundi wa chupa za chai(Thermoses).Hiyo ni Mbagala.
     
  18. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mafundi VIRAKA vya suruali wapo?..nimewamisi na kuna katrauza kangu nakapenda ila takoni kuna kishimo...lol
     
  19. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,199
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    dah nimewakumbuka na hawa aseee?? na kuna mafundi wa mipini ya visu, nao wana umuhimu mkubwa sana
     
  20. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,199
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    wapo, tafuta tafuta kwenye eneo lako, kuna mafundi wa kurepair ndala, kuzibadilisha kamba zinapiga mzigo upya.
     
Loading...