Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi,, hawa jamaa wanaelewa kweli?!

Discussion in 'Sports' started by Kanyafu Nkanwa, Aug 4, 2010.

  1. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 790
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    TAIFA Stars new coach Jan Poulsen from Denmark gives instructions to players during the team’s training session at the Karume Memorial Stadium in Dar es Salaam on Wednesday. (Photo by Yusuf Badi)
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wanaelewa bana! Kwa nini wasielewe? Wengi wao walau wamemaliza kidato cha IV; watashindwa kuelewa ung'eng'e wa jamaa?
     
  3. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 790
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Babu yao we acha tu. Tuombe mungu kwa rehema zake tutafika Brazil 2014
     
  4. p

    phenomena Member

    #4
    Aug 5, 2010
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :hippie:Wanaelewa bana lugha ya mpira tofauti na ya class pia wengi wao wanatoka simba na yanga timu zinazofundishwa na makocha kigeni.
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ikiwa wanaelewa kwa kuwa yanga na simba wanafundishwa na makocha wageni, kwenye mashindano nje ya Bongo premier legue wanaperform?
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    wanaelewa ingawa kutakuwa na baadhi ya maneno wakitoka hapo inabidi yatafutiwe Dictionary
     
  7. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 790
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Firstlady1, unajua kuna baadhi ya vitendo na maneno mpaka uwe mjuzi hasa. Lakini nakubaliana nanyi, inawezekana wanaelewa kweili
     
  8. p

    phenomena Member

    #8
    Aug 5, 2010
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuelewa wanelewa ila kumbuka kuelewa ni tofauti na kutenda ktk boli unaweza kuelewa unachoambiwa ukifika ground ukafanya maambo tofauti hii inatokana na akili yako imekuwa vipi kisoka
     
  9. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    U mean kuelewa lugha au kuelewa maelekezo? Manake ni vitu viwili tofauti, ndo mana kuna watu ukiwaelezea kwa kiswahili na bado anaweza asikuelewe, ingawa kaelewa ulichoongea!
     
  10. p

    phenomena Member

    #10
    Aug 5, 2010
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anaweza kuelewa maelekezo anayopewa,je ana uwezo wa kutenda alichoelekezwa.mfano unaweza ukamfundisha mtoto jinsi ya kujenga ghorofa ila je ana uwezo wa kulijenga.:disapointed:
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkuu maana yangu ilikuwa hivyo. Ukielewa lazima utenda kama ulivyo elekezwa. hawa jamaa wanasikia tu. But they don't understand although they know the language.

    Kujua na kuelewa re two different things. Our player most likely dont understand what they are instructed although they know what they are supposed to do.
     
  12. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 831
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    tatizo sio kuelewa bali ni wameelewa kulingana na mwalimu anavyotaka waelewe?
     
  13. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 790
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    yes. wewe ni mwalimu hasa
     
Loading...