Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hawa jamaa wa SYNOVATE nini tena?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Nov 15, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Leo kwenye Channel Ten jamaa wa SYNOVATE wamejitokeza na kudai kipaumbele chao kwenye uchaguzi huu kilikuwa ni amani bila ya kueleza wao wangeliweza kufanya nini kuimarisha amani hiyo.........................

    Kwa mtazamo wangu labda hata uchakachuaji wa kura ya maoni waliona ni mchango wa kuendeleza amani huku wakisahahu hata kabla wao hawajaanza shughuli zao hapa nchini amani ilikuwepo.....................na isitoshe hawakueleza kama makubaliano yao na UNDP waliokuwa wakiwafadhili kama walikubaliana wawe wanatoa kura za maoni mara chache hivyo ikilinganishwa na Kenya ambako kura za maoni ni kila baada ya wiki mbili au tatu hivi wakati uchaguzi bado ni miaka miwili hivi hadi 2012............
     
  2. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You mean "Amani" ni kitu walikuja nacho au walipewa dhamana ya kukitunza! Cant see the link. Hopeless SINA VAT
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,161
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Wamempa matokeo mazuri Odinga kule
     
  4. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,017
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Yaani amani yenu inahitaji kufanyiwa research kila two week, month or years??

    TAFAKARI NA CHUKUA HATUA
     
  5. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kuchakachua sasa wanakuja na mpango wa kumwandaa mtu wa mafisadi au watakuja na gear ya kupuliza baada ya kuuma. Sitaki hata kusikia juu yao na sitaamini hata nukta katika ripoti yao. Maiti wakubwa
     
  6. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,707
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    Safari hii wamemchakachua mama mmoja kule Kenya ktk utafiti wao, analalamika kwelikweli wamemuweka wa6 ktk kura ya maoni wkt anahisi yuko juu zaidi. Hawa jamaa wameishawakamata wajinga wajinga akina Salva wataendelea kutamba in the next 5yrs kama fadhila ya uchakachuaji na wazee wa kuiba kura wakaja na matokeo kama yao baada ya kuona ya reDIRT ni vigumu kuyafikia. Hivi sisi wabongo tumekuwa wajinga kiasi kwamba hata utafiti tunafanyiwa na wakenya. Ndo maana wanafurahia jamaa aendelee kuongoza ili wazidi kuitafuna nnji hii.
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nimeona yule mama mkenya akiwaijia juu. Ni washenzi hawa redirty.
     
  8. L

    Lorah JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hivi ngoja tupapate CV zao kwa kweli....
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    SYNOVATE hivi kwa nini wasiende kufanya tafiti zao huko kericho ...wanalazimisha hapa kwa nini?
     
  10. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,449
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hilo swala la CV naliafiki maana kuna walakini wa shule kwa upande wa Sin vote.
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mmmmh,sitaki kuamini kuwa wamesema utumbo huo
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,733
    Likes Received: 4,589
    Trophy Points: 280
    jamani tusipoteze muda kuwajadili hawa wahaini, hilo ni genge tu la wajanja ambalo linaendeshwa kibiashara, mkitaka hata waingie humu jf kufanya utafiti tunaoutaka sisi, wao wako tayari ili mradi walipwe malipo yao thats it! So don't waste your time to discuss synovate. Ile ni kampuni ya kibiashara, na ina wafanyakazi wanaitaji kulipwa mshahara.
     
  13. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    wezi na wafitini wakubwa hawa
     
  14. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Taasisi ya kikenya ninayoiamini mpaka sekunde hii ni Mwananchi Communication pake yake wengine ni ganga Njaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  15. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahhhhhaaaaa!!!!! ebana hapo kwenye red :tape:
     
  16. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mimi naona ni bora kuwanyima usingizi kwa kuwa ignore mara moja. They will die looking for their mistakes. Hakuna haja ya kuwazungumzia, watajuuta kupindisha haki za watanzania.
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    SYNOVATE hata kule Kenya hawaaminiki tena kutokana na kutokuwa wakweli..................
     
Loading...