Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hawa HESLB wanataka kutoa mikopo kwa watu wangapi na wa vijijini wamewafikiria?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by silver25, May 5, 2011.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mabadiliko ya jinsi ya ujazaji wa form za mikopo kutoka HESLB ni wa kisiasa tupu, watu wenyewe walio wekwa kwenye help desk na hawapokei simu. Zinaita mpaka zinakata, na sometimes hazipatikani.

    Sasa mimi nauliza;
    HUYU ALIYE THIBITISHA KUWEKWA KWA COMPLICATION ZOTE HIZI NI NANI?

    JAMANI WATANZANIA TUSIKUBALI KIJINGAJINGA MAMBO YA MSINGI KAMA HAYA.
    Wanakijiji watasoma kweli elimu ya juu?

    Kuna watu wengi wanamaliza form six hawawezi kutumia compyuta je na wao watapata kweli mikopo, ikiwa hata mimi mwenye utundu wa kutumia compyuta nimetumia shiringi 25000/- ya kupiga simu bila hata kufanikiwa kujaza hata hizo form?

    Wanajamii mnasemaje kuhusu mabadiliko haya, HESLB wapokisawa kweli, na serikali imeliona hili?
     
  2. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba munisaidie coz nimesha poteza kiasi cha fedha bado wananizingua, Asubuhi nilipata line moja ikaitaa haikupokelewa sasa hivi inaniambia haipatikani
     
  3. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na kama hamutaki kuniamini jaribuni namba hizi muone
    0657-200991, 0655-500991, 0659-500991, 0657-200998, 0689-100006, 0689-100007, 0689-100008, 0764-664424, 0767-664428, 0767-664429
     
  4. Mani H

    Mani H Senior Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh! nahisi hizo ni kma mbinu zao za kuchachua, maana kila mtu anasema hizo form hazifahamiki vizur na ukiwatafuta kwenye simu uwapati kma hivy, poleni
     
  5. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah noma kama ni hivi Basi HESLB wamechemka, sasa si watafute campuni nyingine waendeshe?
     
  6. E

    Enny JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kwani ofisi zao zipo wapi si uende kuwaona?
     
  7. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe wasema, lakini ninavyo wajua Wabongo wanavyopenda kuchukulana ujiko, wanaweza kukutimua
     
Loading...