Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi hawa helsb wako serious kweli

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by snochet, Apr 11, 2011.

  1. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    vp wadau,naona hawa walioanzisha olas hawakujipanga vizuri wana ujumbe wa kutegatega sana watu,kama change from being an orphan to a single parent or having both parents,tutawafufuaje wazazi wetu?pia hamna sehemu ya ku-log out,kweli wamekuwa wazembe hivi?,,,,,,,huu ni upuuuzi kwa idara kubwa kama ile na IT department yooote ina maana wanafanya kazi gani mpaka wanamaliza hela za wanafunzi kwenye ma-internet cafe's
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    Matatizo ya kubebana makazini haya, mtu hana qualifikatio kapewa kazi wewe unategemea nini?
     
Loading...