Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hawa CCM wanaongoza serikali ya mbuzi au?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bigirita, Feb 12, 2010.

  1. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kauli ya CCM Kuhusu Kuanzishwa kwa Chama Kipya cha Upinzani – CCJ

    Hivi karibuni vyombo vya habari vimekuwa vinaandika sana habari za kuanzishwa kwa Chama kipya cha upinzani kiitwacho Chama cha Jamii (CCJ). Habari kuhusu ujio wa chama hiki zimekuwa zinapambwa na vibwagizo vingi kwamba kimenzishwa na vigogo wa CCM kwa lengo la kukisambaratisha Chama cha Mapinduzi. Baadhi ya vyombo vya habari na hasa makala katika magazeti yamekuwa yanatabiri na kutarajia kumeguka kwa CCM kutokana na kuanzishwa kwa CCJ.

    Chama cha Mapinduzi kinapenda kuwaarifu WanaCCM na Watanzania kwa jumla kwamba.

    Kwanza, Chama cha Mapinduzi ndicho kiliruhusu uanzishwe mfumo wa vyama vingi 1992; hii ilikuwa baada ya Watanzania 80% kutoa maoni kwamba mfumo wa chama kimoja (yaani CCM) uendelee, na 20% walitaka uanzishwe mfumo wa vyama vingi. CCM ilikuwa na sababu nzuri ya kuwasikiliza waliowengi (80%), yaani wengi wape!

    Lakini kwa kutumia busara kubwa CCM ilitoa fursa ya Watanzania 20% waanzishe vyama vyao vya upinzani na wamekuwa wanavianzisha, hadi sasa vipo 17

    source: CCM website

    My take:
    Hawa jamaa wananiudhi mbaya kabisa!!!!! kuna sababu ya kutenganisha kati ya serikali na CCM. wamejibu kwa kiburi na jeuri isiyo na mfano. wanajua watz hawawezi kufanya lolote, au rather, 80% ya watanzania hawatasoma hii na hata wakisoma au kusikia hawataona tatizo, kwani hawajui kama CCM ni mpangaji serikalini, na sio mmiliki wa serikali, Mwaka huu anatakiwa kulipa pango, akishindwa anaingia mpangaji mwingine.

    wanazidi kuniudhi hawa...ggggrrrrrrrrrrrr!
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    si tulishaambiwa na mkuu wa kaya kuwa wengi wetu tunafuata upepo tu
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Unajua hakuna tofauti na kutawaliwa!
    Hata ANC wakati ule, mandela aligundua method ya resistance
    Waliyokuwa wanatumia ya wafanyakazi kugoma Haiwezi kufanya kazi, wakaamua kuwasha moto wa ukweli
    Sasa ss mambo ya kitaifa hatugomi, tunagoma ili tuta lijengwe barabaani baada ya mtu kugongwa na gari!
    Kagoda aka ra akichukua mabilioni yetu wala hatufanyi kitu!
     
Loading...