Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hatuwezi kupanga mikakati humu badala ya kulalamika tu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAZETI, Oct 19, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Kuna mengi ya kuchukiza huwa yanajitokeza na kuripotiwa hapa JF
    na wazalendo mbalimbali. Hivi hatuwezi kuzigeuza nafsi zetu tukawa
    wapigania uhuru wa kweli badala ya kuishi kama vivuli zaidi?

    Ninachokusudia hapa ni baada ya thread kuletwa hapa jukwaani
    na ikathibitika kuwa kuna ukweli basi tuanze mkakati wa pamoja
    wa kupambana na tukio hilo, hivi hiki ni kizazi gani? Hatukumbuki wakati
    wa Tanu jinsi wenzetu walivyofanya mikutano ya siri hadi kufanikisha
    malengo yao?

    Mfano. Traffic kaonea mtu huko ubungo kama ilivyoripotiwa, Basi hata
    kwa kuchapishwa Ujumbe wa pamoja ambao kila mwana JF atakubaliana nao
    na kama una mapungufu tunashauriana halafu ujumbe huo kila mmoja
    mwenye fursa anaprint kisha unabandikwa mitaani (Kila mmoja kule anakoishi)
    ili hata wale wasiopita hapa JF wauone................. Usiogope kukamatwakwani
    hayo yaliwakuta wapigania uhuru wengi na ndo ushujaa tunauzungumzia.
     
  2. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mh! Nahisi JF itafungiwa ukianza huo mkakati by the way
    wazo ni zuri!
     
  3. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Mkuu hata mimi nilikua nawazo kama lako, haiwezekani kila siku tunaishia katika mtandao tu! Tena nilifikiria mbali zaidi, kwanini tusitafute mahali hapo ndo tukawa tunajadiliana mada face 2 face ev'weekend? Inawezekana tukapiga hatua! Nawasilisha!
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,692
    Likes Received: 1,830
    Trophy Points: 280
    Hilo linawezeka kabisa,
    Ila tu, mpaka baadhi ya watu wakila BAN
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mi naona tutaweza kama tukianzisha kama get together events.
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,692
    Likes Received: 1,830
    Trophy Points: 280
    Hilo linawezeka kabisa,
    Ila tu, mpaka baadhi ya watu wakila BAN
     
Loading...