Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hatuna njia nyingine za kuingiza mapato ya serikali zaidi ya VINYWAJI NA SIGARA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by harakat, Jun 15, 2012.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,707
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Serikali zote zimekua zikiongeza ushuru kwenye vitu viwili mara kwa mara. Bajeti zote utaziona zikiwa zimelenga vinywaji vyote kwa ujumla wake na sigara safari hii wameenda mbali zaidi kumkaba mfanyakazi wa uma na wamemuondolea hata ule msamaha mdogo wa kodi aliokua akiupata endapo ataagiza kitu kima usafiri .

    Tukumbuke kwamba vitu hivi ni nadra sana kwa wafanyakazi mishahara yetu haitoshi hata mahitaji muhimu tu ya kawaida achiilia mbali hizo habari nyingine .

    Mi naona serikali yetu haina jipya zaidi ya mambo yale yale ya waliopita na mbaya zaidi hawa
    wanaharibu zaidi. Bajeti ambazo tunawekeza kwenye matumizi na wala si kwenye uwekezaji hizi hazitufai hata kidogo.
     
  2. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Inashangaza, walevi na wavuta fegi ndiyo wanaotegemewa na taifa katika uendeshaji wa shughuli za serikali na maendeleo!
     
  3. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Siku wapiga laga na wazee wa gari moshi wakipiga kunji, Taifa litaingia ktk janga kubwa. putting all eggs in one basket ndo mwendo wetu waTZ. Migodi inatema kila kukicha and they get away with it, wa laga na moshi wanasulubiwa kila uchao!
     
  4. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Andika jina lako kwenye plate No. ya gari yako utupe mil. 5 zetu kwa muda wa miaka 3.
     
  5. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hii serikali ya magamba tumeichoka,kila bajeti hakuna jipya,migodi ya madini inaachwa badala ya kukamuliwa kodi serikali inategemea pombe na sigara.Dawa ya haya yote ni kuikataa serikali ya CCM kwenye uchaguzi mkuu ujao wa 2015.
     
  6. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,099
    Likes Received: 849
    Trophy Points: 280
    Tuanzishe chama cha wanywaji na wavutaji halafu tuitishe mgomo nchi nzima. Kwa mwezi mmoja wanywe mawaziri na wabunge ili serikali iache tabia ya kuendesha nchi kwa kuwatumia wanywaji
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mwenye dhambi ya kutumia kilevi au sigara mwache atozwe zaidi.

    Mungu anafarijika
     
  8. awp

    awp JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    bula sisi nchi haiendi (walevi, wanywaji na wavutaji)
     
  9. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
  10. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Ewe Mtanzania mwenzangu ongeza speed ya kunywa uchangie pato la taifa!
    [​IMG]
     
  12. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakuu hivi hii nayo wametupandishia??
    [​IMG]
     
  13. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Mtanzania mwenzangu nchi hii bila ya kuongeza kasi ya kulewa hatutafika ile nchi ya ahadi!
    [​IMG]
     
  14. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Tanzania bila pombe haiwezekani!
    [​IMG]
     
  15. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Aliyesema ULEVI NI NOMAAA! Amekosea - Sasa hivi inatakiwa isomeke kua ULEVI NI BOMBAAA!
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  16. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapa ni kupiga tungi kwenye mvua na jua ili taifa lisonge...
    [​IMG]
     
  17. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  18. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    OMBI; Serikali ya kikwete ihalalishe hii kitu kuinua uchumi wa ndani na kuwawezesha mama zetu!
     
  19. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tutajie kabisa tarehe ya kuanza mgomo tulianzishe au wadau mnasemaje?:A S crown-2:
     
  20. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    lakini bado serikali haijatutajia gharama inazotumia kutibu magonjwa yanayotokana na madhara ya sigara na pombe
     
Loading...