Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hata walimu walio inservice watapewa mkopo na serikali?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by jaridotcom2, Aug 15, 2012.

  1. j

    jaridotcom2 Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naomba kusaidiwa mm ni mwalimu (Diploma Holder) masomo ya Sayansi Geography anda Chemistry nimeomba kusoma Degree Education katika masomo hayo na niliomba mkopo pia lakini nasikia kunatetesi Eti sisi tulio in service hatupati mkopo je ni kweli au msaada kwa mwenye jibu..nashukuru Mungu niko Adimitted.
     
  2. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    andaa tution fee kabisa maana kuanzia mwaka jana kama uko inservice ''no loan completely'' sio inservice peke yake hata wale waliomaliza form six tofauti na mwaka huu kuna uwezekano mkubwa wa kukosa mkopo regardless unasoma science au hapana maana imetokea sana mwaka jana.kwahiyo andaa pesa za kutosha endapo utapata mkopo itakuwa added advantage.
     
Loading...