Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Hata Kina Dada Huwa Mnaambiana

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ndallo, Jan 27, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Naomba kujua kama hizi tabia tulizonazo sisi kina kaka pia kina dada nao huwa nao huwa wanaambianaga, kwa mfano utakuta vijana huwa wanaambianaga kua aisee yule demu anajua majambozi au yule aisee anajua hiki na kile kwenye ulingo wa mapenzi, je kina dada huwa pia mnaambianaga kua aisee yule jamaa ni mkali kwenye majambozi au hiki na kile kwenye sekta ya malovee? Nawasilisha.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ushamba na ulimbukeni huo!!

    Kujibu swali lako wapo wanaoongea sana, bila kujali anamwambia mwanamke mwenzake au mwanaume. Tena sio anasifia kiviiiile ila anaponda kinamna. Kuna dada mmoja hua nikimfikiria nachoka, yani anaongea mpaka anapitiliza kuongea.
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tena saana
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Lakini sisi wanaume huwa tunaambiana sana tu! Sijui Lizzy nyie pia mnaambianaga kua jamaa alinishuhulikia kinoma au style fulani? kwetu sisi kama kawa mbona!
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Alaaa kumbe hata nyie ni kama sisi?
     
  6. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    swali zuri sana wakina dada funguka.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sijui kwasababu sipo kwenye hilo kundi la 'nyie'. . . Na sina marafiki wa kunihadithia mambo yao ya chumbani.

    Ila ni ulimbukeni hivyo kama wewe ni mmoja wao ACHA ULIMBUKENI!!
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wapo wanaoambiana na wapo ambao kule kwa kungwi tulifundishwa ni marufuku kutoa siri za kitanda nje ya chumba unless unaongea na huyo mshirika wako....! wanawake wengine unawajua ukute mume wake hashughuliki vizuri ukimwambia naye si anaenda....!
     
  9. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    naunga mkono hoja,
    hairuhusiwi kbs kuyatoa ya chumbani barazan jaman ukimwambia muhusika inatosha! wanawake wa siku iz nouma sifia uone utajuta watamganda huyo mtu mmh.
    kimaadili si mwanamke wala mwanaume anaeruhusiwa kutoa izo siri hadharani bs tu upunguani wao ndio unawatuma kusema ivo especially you boys ni sifa za kijinga izo mnakuwa mnatafuta.
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,905
    Likes Received: 1,352
    Trophy Points: 280
    i can sum it all up with one word...ushamba
     
  11. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Here is the bottom line-A true lady doesn't kiss and tell.
     
  12. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ukiona mtu anafikia hatua hiyo ya kuyatoa ya chumbani na kuyaleta barazani....muombee
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sawa kabisaa!
     
  14. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sio busara kuongea mambo ya faragha hadharan,haijalishi ni kwa wanaume au wanawake.
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    we mwongo hamsemi
     
  16. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    unafiki na ushamba na upashkuna juu yake.
     
  17. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbona me nilikwambia?
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    stage za ukuaji

    ukiona mtu mzima anasema 'katambike haraka'
     
  19. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Una yasema ili uweje? Yachumbani yachumbani ya nje ya nje labda uwe hujiamini na mshamba wa mambo .....
     
  20. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Since when mambo ya chumbani yakawa tangazo? Hao wanaofanya hivyo basi lazima waliruka stage flani ya ukuaji..
     
Loading...