Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hapa napendwa kweli au nalazimishia kupendwa tu wakuu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Jul 17, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hope you are all good as normal!wakuu,kuna binti mmoja nimetokea kumpenda na tayari nimemwambia kuhusu hisia zangu na amenikubalia.sasa linalonitia wasiwasi kuhusu huyu binti ni namna yake ya mawasiliano,yani yeye hapigi simu,hatumi texts wala kufanya chochote mpaka mimi nimuanze.nilimuulza kuhusiana na hyo tabia yake akaniambia tu eti yeye huwa ni mvivu wa mawasliano,wakati mwingne huwa nahisi labda vocha ni tatizo najaribu kumrechearge but atanitumia tu txt moja ya asante then anakua kimya.ila kinacho nishangaza kila ninapompigia cmu ananichangamkia vizuri,ananiambia alinimiss kwa muda wote ambao hajasikia sauti yangu na mengine mengi.sasa wakuu,nauliza,hvi hapa napendwa kweli au nalazimishia kupendwa tu,maana me nispoanzsha mawasliano na yeye anauchuna,nifanyaje?
     
  2. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ukiwa nae face face hua yuko busy na simu yake??if yes jua unaibiwa, if no basi jua yeye ni mmoja kati ya watu wasiopenda kuchart, jaribu kukaa nae karibu na kumchunguza utapata majibu sahihi..
     
  3. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    umejaribu kumpigia cm ucku uone kama cm yake iko busy,
     
  4. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mpigie kuanzia saa 3 mpka sita ucku zaidi cku za wknd uone respond yake ktk kipokea, na kujibu text. kila laheri
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mpime kwa kumchunia 24 hrs uone reaction.
     
  6. vanpersie

    vanpersie Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 15
    inategemea mmeanza uhusiano lini, labda ndo mmeanza hivi karibuni.mana girls wengine inawachukua muda kiasi kuwa in need na uwepo wako ila akishaangukia kwenye hiyo stage hata wewe utapenda tena unaweza kuhisi kero kiasi mana atakutafuta mpaka utahisi unakosa uhuru. so usimfikirie vibaya give her time and may be atafall mzima mzima kwako. ila kama unampenda kweli na akaja fall mzima mzima kwako uwe tayari kumlinda/kudumu naye maana hamna kitu kibaya kama msichana akikupenda jumla jumla halafu wewe umchoke utaona kero mpaka utakuja kuomba ushauri wa jinsi ya kumuacha. pia kama hatakuwa na muda na wewe na akashindwa kukupenda kama unavyompenda wewe basi omba mungu akupatie yule akufaaye.
     
  7. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hata mie kabla cjamzoea bf wangu nilikua sichat nae hadi akawa na wacwac na mm bt ukweli ni kwamba ckua na chakumwambia bt now anaipenda show coz hizo msg na callz ni za kutosha 2.
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    usiku huwa nampigia tunaongea hata masaa 4.
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    juzi nilimpima,ndo kwa mara ya kwanza nkaona txt yake ingawa was midnight!
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    huwa nampigia na tunapga story fresh tu.
     
  11. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna watu bado mnahangaika na mapenzi khaa..hongereni.
     
  12. M

    Maega Senior Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Niliwahi kukutana na situation kama hii, yaan hawa watu wa jinsia hii ya "ke" mi nilishashindwa kuwaelewa
     
  13. s

    slufay JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nipe namba! Mimi nitamchukua jumla" usichunguze bata sana vinginevyo hutamla amua faster
     
  14. SANGA ONE

    SANGA ONE Senior Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 7, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi wewe kwani kipimo cha upendo kwako ni kupigiwa au kupata text? kijana chunga sana hisia zako!
     
  15. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,049
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Na kakianza kukupigia cmu 24/7 utataman kuimeza cmu yako,
     
  16. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hulazimishi bali unafanya kile kinachotakiwa kufanya ili upendwe nawe kama unavyopenda wewe. Kila kitu kinataka msukumo, endelea tu atafunguka huyo!
     
  17. Magongo

    Magongo Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kula buyu kwa siku mbili ukiona ajajiongeza jua hana receptor na ww.
     
Loading...