Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hali kama hii inasababishwa na nini ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Falcon, Apr 30, 2012.

  1. Falcon

    Falcon JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nini hasa kinachosababisha baadhi ya wanawake kushindwa kufafisha tupu zao ?jee ndivyo walivyo kulia, ni mazingira au ni nini hasa kinachosababisha hali kama hiyo?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    jibu sahihi analo muhusika .
    ukikutana na mtu km uyo ndo umuulize ..bibie vp mbona aujaosha vyema?aujui?


    lakin et mwajuma kashindwa kuosha kabat lake then ukaja kutuuliza sisi itakuwa ngumu kukujibu kwa vile kuna sababu nyng ndani yake na kujifanya shekh yahya dhambi na mimi stak ZAMB:nono:
     
  3. Falcon

    Falcon JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi nilikuwa na mawazo kama uliyotowa lakini nimegunduwa panapokuwepo mkushaniko wa wanaume wakiwa wanapombeka hutokea malalamiko kama hayo wengine huenda mbali katika kuwahukumu wapenzi wao lakini pia inawezekana kama ulivyosema inahitajika wambie lakini swali linakuja hapa jee ni njia gani za kufikisha huo ujumbe bila ya kutokea mzozo kwa mfano wewe binafsi mpenzi wako akubaini utupu wako unanuka Uvundo than aseme mpenzi wee CHACHACHA inapalia kwa harufu chafu hutofurahi inambidi kumezea na kunungunika kwenye makundi ya pombe
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,211
    Trophy Points: 280
    Kinacho sababisha nikuto ambiwa tupu zao zina nuka! kwa hiyo pengine hajui.
     
  5. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Hata garden nyumban mwenye nyumba huwa anaamua iwe vipi
     
  6. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Hebu mdada/mmama aokoe jahazi kwa kutoa uzi maalumu namna ya kuweka safi mwili hasa maeneo hayo, maana sioni km kuna mwanaume anayeweza kumwambia mpenzie eti ananuka maeneo hayo.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    mmmmmh je na nyie wanaume tupu zenu mnazisafisha? Mnalima na kupalilia? Hazinuki mikojo?

    Anyway kwa wanawake labda hayo majani ndivyo wenza wao wanavyopenda
     
  8. mamkindi

    mamkindi Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huko ni kujisahau tu kwa wakina dada au uzembe. mtu anafuga makucha marefu na pia wengine wamebandika makucha na yana rangi sasa atajisafishaje huko? mpe darasa huyo ambaye hawezi jisafisha
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhh kuna wanaume wana nuka shombo haswaaaaaaa..wananuka ******..map....u..mb...dudu..wananuka kila ki

    tu so kunuka ni tabia ya mtu awe ke au me...ni usafi tu....boksa wik ahh utaacha kunuka?kitu cha amazon twiga anajificha usinuke?kaenda kupuu hatumii maji usinike?ana jig jig afu wala hajioshi fresh jana katumia dume condom leo katumia salama condom yenye harufu ya nanas afu hasafishi fresh mwiko mafuta yanabakia pale kat usinuke?
    KUNUKA HAKUNAGA JINSIA NI USAFI NA UCHAFU WA MTU

    nawasilisha:lalala:
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    likewise to man..wajisafishe pia kuna wanaonuka pia.
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    apochachaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hujui kama kuna matatizo ya maji TZ
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nipo busy hapa angenikoma....
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    unaweza kumwambia mpz wako
    km mnapendana kweli asi mnaambiana ukweli jaman...beb namna gan vp inatema ebu kaisop fresh....unamsaidia...wengne wananuka cz wanaumwa fangas....sasa usipomwambia ndo kusema utakuwa unaweka pua dirishan kila mkifakamiana?tel ha
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    madame iyo avatar nazimia mwenzio.... urembo huu noma
     
  16. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wengine ni maumbile tu lkn wakina dada/mama tujuze zaidi
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Just passing by
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    hah ahah ahah nakuwakilisha mama...wataisoma tu na damu zao za reptlia...wenyewe wananuka hatar mbona hatusemi?
    afu et wanaogopa kuwaambia wake zao km wananuka sasa sjui wanazan wataota?kuna watu uchafu ni kawaida kwao so kunuka unakusikia wewe bila kumwambia bas imekula kwako na shangaz zako


    pga kaz mama..ntawapepeta watakaa wima hofu toa napenda sana thread km izi..mwenye mada kaanza fresh wachangiaJI wanataka KUHUKUMU WANAWAKE KWAMBA WANANUKA WOOOTE na wao awanuk mhh puuuuuuuuuuuuuuuuuu:high5:
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    usimwambie kwa ukali..tell ha kwa upole
    uenda ananuka kwa magonjwa
    uenda ajafunzwa na anazan io ndo harufu ya k....so tel ha
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    Wewe msafi?
     
Loading...