Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hakuna zuri lolote linaloendelea nchini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kinepi_nepi, Jun 5, 2011.

  1. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi Tanzania hakuna habari yeyote njema au nzuri inayotokea. Kila post imejaa mabaya ya nchi. Kuanzia utawala mbovu na uchumi usiofaa. maisha magumu na uonevu. Wizi , ufisadi, rushwa na kutokuwajibika. Kamatakamata, mauaji, uvamizi wa rasilimali, kushindwa kwa viongozi nk.

    Je hakuna jema hata moja Tanzania?
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Si kazi yetu kushughulika na upuuzi wa kusifu yasiyokuwapo ! Ni kazi ya Tbc,HABARI LEO NA UHURU.
     
  3. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna, na kama yapo ni yale ya kununua soksi kwa tsh 10bilioni. Maendeleo ni madogo ukilinganisha na raslimali zilizotumika na zinazoibwa kila kukicha. Kama unayaona kichwa chako cha meeeh.
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mkuu umenena. Haya ndio mazoea yetu wa TZ. Kulaumu tu, utafikiri hakuna jema lolote. Kila thread humu ni lawama tu. Tubadilike jamani. Tumechoka kusikia mabaya tu wakati na mazuri yapo tena mengi tu. Chapa kazi kwa bidii, mazuri utayaona. Tafakari chukua hatua.
     
  5. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yataje ww
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Mazuri yapo mengi tu,kama kupanda kwa gharama za maisha,ongezeko la umasikini,mauaji ya raia wasio na hatia,kupewa ahadi hewa,kujivua gamba lisilo vuka, kulindana,kupeana madaraka,kunyan'ganya ardhi kwa wazawa na kuwapa wageni nk. yote hayo mazuri tu sijui una swali lingine?
     
  7. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mi mgeni sema naona foleni kubwa kutokana na ufinyu wa barabara na maendele...kidumu chama:majani7:
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    aaaha kama vile matundu 4 milion ngapi zileee.......he af safari za duniani kibaaao,huku hakuna walim,zahanati shule za kata ni upupu mtupu watu wanauwawa,yani nji hii,30% nafuu af %70 uharo tuuu,haina hata haja ya kufikiria hayo mazuri madogo sana haaa! eti tunaletewa bajaj sisi kina mama tuwahishwe leba loool kwa miundombinu ipi? ma 4wheel yanagoma iwe bajaza! wizi mtupu,kwanza ni tenda za magamba kukwiba .fikra za mwenyekiti wa magamba ZIDUMUUUUUUUUUU
     
  9. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hapo hujaweka ajali za barabarani zinazochinja watu kila kukicha
     
  10. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Aisee mazuri yapo mengi sana, kufungwa kwa Simba, kufungwa kwa Taifa Stars, mechi zetu hazina ufundi wa hali ya juu mpaka ufisadi kwenye soka!
     
  11. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mazuri mengi mno...epa, majengo pacha, richmond, dowans, tanesco, kujivua magamba, noti aina mbili,symbion power, mradi wa vitambulisho, migodi ni ya wageni, petroli kushuka bei, vyakula vimekuwa rahisi, sukari kupangwa bei toka mjengoni, magari ya mwendo kasi yanakuja, mji mpya kigamboni unakuja, mambo yanakuja vuteni subira tu...
     
  12. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    binafsi sijaona zuri lolote hata moja.
     
  13. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mazuri yako wapi yakuongelea???, we kama unayaona utakuwa unashirikiana na Wana-Magamba.
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Mazuri mbona mengi tu, tuna migodi ya madini, foleni kubwa kwenye barabara zetu hii ni dalili ya maisha bora, kila kata kuna secondary, kila jimbo limetengewa pesa za mfuko wa jimbo na mengi kedekede.
     
  15. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    mi nadhani hii thread ndiyo ingeelezea hayo mazuri,we mwenyewe umeyakosa hayo mazuri mpaka umeamua kuuliza
    kizuri cha chiuza kibaya cha jitembeza na hata siku moja baba hajitambulishi ndani ya familia ila anatambulishwa na
    kile anachokifanya
     
  16. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,806
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Mabaya ni mengi kuliko mazuri kwa hiyo jibu ni kuwa hakuna mazuri!
     
  17. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ulichosema ni kweli...yan hili limekuwa jamvi la malalamiko....
     
  18. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania yetu mazuri yapo ila mabaya yefunika mazuri yetu so inabidi tujadili hayo mabaya yapatiwe ufumbuzi.
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Lipi sasa liweke hapa tulione mkuu...
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Unaweza kuumiza kichwa kufikilia mazuri maana kama yapo ni machache mno...
     
Loading...