Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hakuna wanajeshi? Mabpmu yamezagaa ovyo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by drphone, Feb 19, 2011.

  1. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wakuu ninapopost hii msg nipo msibani kwa jirani alouawa na bomu chakushangaza kama siokusikitisha ni hali ya mabomu yolozagaa mtaani kwetu mpaka dk hii nashindwa kuelewa kazi ya jeshi na kama wapo maana wamepita wameyaona wameyaacha mara hawana wataalumu wakutosha yani akuna majibu sahihi na watt wanayachezea tu.
     
  2. D

    Danniair JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba nikutoe wasiwasi kwani mimi ni mhanga wa Mbagala. kuliona lile pipa likiwa pale na wanajeshi wameliacha lisikupe wasiwasi wameishajua halina madhara. ukiona liko pale basi ujue halina madhara kabisa. Wanajeshi wanajua hilo hivyo wako bize kutafuta yale ambayo ni hatari. Pia kila lilipoonekana nao tayari wameweka alama kwenye ramani zao. Mliopitia JKT mnajua. Wakati usojina watayakusanya. Kumbuka wao huwa hawalali.
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu tuliripoti polic na wanajeshi walipita wameyaona yolozama ardhini wameyachomoa na kuyaacha yolonasakwenye kuta wameyatoa lakini yale mazima awajayalipua eti mpaka wataalamu waje
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu yapo mazima kabisa wame2ambia ukiligusa au lhkipata moto litalipuka tuyaache mpaka waje wataalam
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    bado usalama ni mdogo maana kama wanajua halilipuki si wayabebe wakayaweke kwenye makambi yao? au kama limeshalipuka ya nini kuliacha hapo kwa raia huku wakiwa na hofu na watoto wamefungiwa ndani kama wafungwa? uelewa wa wanainchi ni mdogo ukilinganisha na wao ni vyema kuyatoa ili kuondoa usumbufu wa namna yoyote kwa raia.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,793
    Likes Received: 2,193
    Trophy Points: 280
    mmh hii ni hatari....sasa kama jua ni kali si ndio balaa.....jitoleeni kulikingia jua kwa usalama wenu.....liwekeeni kivuli......
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    binamu usifanye masihara wenye taaluma yao wamekimbia majukumu yao je ss tutaweza?
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nikweli mkuu na hiyo ndio maana yangu kwamba wangeyabeba sio kuyaacha
     
Loading...