Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hakuna madaktari wa magonjwa ya kiume

Discussion in 'JF Doctor' started by Naloli, Apr 22, 2011.

  1. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF naomba kuuliza hivi hakuna daktari wa magonjwa ya kiume, maana nasikia madaktari wa magonjwa ya kina mama na watoto tu?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    yaani
    wanajiita eti mabingwa wa magonjwa ya wanawake
    wakati wengi wao ni madume yenye tamaa na wake za watu...

    na unawalipa pesa kumvua nguo mkeo....
     
  3. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mabingwa wa kuvua chupi za akina dada. Hawana lolote hao.
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wale wanaojitangaza kuongeza ukubwa wa mambo au kusaidia mambo kufanya kazi vizuri nadhani wana umaarufu kuliko hata hawa wa wanawake..
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    wapo.... ndio hao hao ma urologist ! "huku twawaita Dick doctors" nasikia bongo ni HOT CAKE... i might go for it
     
Loading...