Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hakuna bia za kichina??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Mar 3, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwa wenye udodondozi embu tupatieni njia ya kupata bia za kichina
    nahisi zitakuwa nzuri na tamu sana ukilinganisha na bidhaa zaow anazotuletea
    si hivyo naamini hata bei nazo zitakuwa za kichina kulinganisha na hawa wapogor wenzetu
    wa s.afrika waliokuja kutukwangua pesa zetu
    weekend njema
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,094
    Likes Received: 3,642
    Trophy Points: 280
    ipo sigereti, inatumia chip ya electronic, unavuta haiishi, kitu rechargerble!!!!
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ikiwa mafuta ya kupikia wanatengeneza kutokana na maji machafu yanayotoka karoni na vyooni, fikiria hizo beer wanazitengeneza na nini?
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,804
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Dah bia ya kichina tena hiyo ukinywa lazima ulewe kichina china yani ulevi feki!
     
  5. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kuna kitu inaitwa Tsingtao, alc. 5.5. Iko bien terribly arif
     
  6. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    zipo bei rahisi, lakini hulewi
     
  7. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    hahaha!umewaza nini hivi we Basiasi!mie nagonga za mkaburu buku mbili mpaka 30!karibu
     
  8. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hiyo mbona kama pombe flan za ki'iraq arif!ni za kichina kweli?habari za Nairobi?
     
  9. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mbona zipo kibao, nenda Tandale, Mwananyara na Tandika ziko 24/7 alali mtu
     
  10. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    We acha kuchokoza wachina watamwaga upuuzi bia zetu zitakosa soko. Cheap made in china beer itaua soko. Usiwasitue!!!
     
  11. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dawa konyagi tu......
     
  12. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #12
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    iko supermarket ya lugalo jeshini, makongo !
     
  13. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii mada itawafanya ambao hawajafika China wafikiri China ni nchi ya ovyo inayotengeneza vitu feki. Kiukweli China ni nchi iliyopiga hatua kubwa sana kiviwanda tatizo liko kwa wafanya biashara waTanzania wanaoomba kutengenezewa sub standard goods na makampuni ya China
     
  14. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    mpwa kama hayo mafuta ya maji machafu umekunywa tangu unakuwa na umeweza kuwa jamvini leo unahisi ina tatizo ??
     
  15. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ndio maana akili zao zinawatuma kuingia na smg klabu ya muziki loh
     
Loading...