Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hakauna superstar

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Meritta, Oct 12, 2011.

  1. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    vini ni kweli kuwa tanzania yetu hakuna msanii katika tasina yoyote ile aliyofika level ya usuperstar kwa maana ya kutambulika kimataifa
    na kazi yake kujulikana kimataifa
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Bahati Mbaya ameshafariki.
     
  3. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nani huyo
     
  4. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    alikuwa remmy
     
  5. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nchi yenyewe haitambuliki kwa lolote la maana ..sasa hata huyo Superstaa unategemea atauzika vp????...
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,072
    Trophy Points: 280
    AY na mrisho mpoto.
     
  7. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    vilaza tu!
     
  8. Jeruh

    Jeruh Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    hahaha nimeipenda hii.
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nadhani Lady Jay Dee kafika level hiyo... na ni yeye peke yake amekua star for more than ten years na bado akitoa anahit. anajulikana sana in east, central na southern africa, sijui kule ulaya vipi
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,006
    Trophy Points: 280
    X-PLASTAZ ambao nyimo zao mara nyingi hupigwa trace tv,ch 0 hata mtv base
     
  11. tatizomuda

    tatizomuda Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nchi yenyewe haitambuliki sasa huyo msanii atatambulika vpi?huku majuu ukikutana na mtu ukimwambia unatoka tz ujue lazima utoe na maelezo ila wenzetu kenya kila kona ya dunia wanajulikana,sisi sijui nani alitupiga juju maana hatuna chochote cha kujivunia labda tumtangaze vasco da gama wetu wa 2 inaweza kusaidia kujulikana
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    ay? coz nae namuona dstv akipita pita
    teh teh, kuna rose mhando na nibebe (i hate the song with all my heart,lol)
     
  13. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Hivi nini maana ya kuwa ''Super Star''?
    Hivi kuonekana Channel O,Mtv Base au Trace ni kuwa Super star?
    Kwa ufahamu wangu Super Star anaweza kuwa msanii wa muziki au hata mchezaji Mpira.
    Na kuwa super star kuna level yake. Super star ni mtu mwenye mafanikio katika sanaa au mchezo wa aina fulani. Kwa mf. Drogba au Messi hao ni wachezaji nyota wa mpira wenye mafanikio karibu dunia yote. Juma Kaseja ni mchezaji nyota mwenye mafanikio Tz na Afrika Mashariki. Hata Ay ni msanii nyota mwenye mafanikio Tz na Afrika Mashariki na Jay-z ni msanii nyota mwenye mafanikio Marekani na Duniani.
    Hivyo basi hapo utaona kila mtu anaweza kuwa Super star ila kwa level tofauti.
    HAYO NI MAONI YANGU,KUTOKANA NA UELEWA WANGU.
    Tusichanganye kuwa ''Celebrity'' na kuwa ''Star'' ni vitu viwili tofauti.
    Celebrity ni mtu ambaye anapata attention ya vyombo vya habari. Mf. Mwanasiasa,msanii,n.k
     
  14. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Umemeliza mchezo mkuu
     
  15. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,231
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Jay z si superstar, Jayz is the God MC, he is a demi God.. damn
     
  16. Barraza

    Barraza JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 430
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    wasanii wetu wamelenga soko la nyumbani, mara nyingi wanapofanikiwa kusikika kwenye redio na kutazamwa kwenye TV za nyumbani hudhani kuwa wamefika, na kubakia kubweteka
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,423
    Likes Received: 924
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona inatambulika kwa sana tu,hii nchi ni maarufu kwa kutembeza bakuli( UMATONYA) ,kuhongwa suti na kusaini mikataba bila kuisoma.
     
  18. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mh kwa vigezo gani?
     
  19. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na ndo huwa najihuliza sana swali hilo je ulaya tunatambulika,na kama tunatambulika je kwa kiasi gani?
     
  20. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ilo swala limefanya mkuu wa kaya kuwa kuwa superstar
     
Loading...