Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hadi uitwe MALAYA ni vitu gani uvifanye?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Maalim Jumar, Dec 31, 2010.

  1. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Naomba msaada Great Thinkers!
    Kuna baadhi katika jamii wanaitwa Malaya...lakini wenyewe jina hilo hawalipendi asilani.
    Sasa najiuliza kwani ni vitu gani ukifanya ndio unakua Malaya?
    Mod naomba asini-BAN...imebidi nitumie jina hilo hilo hata kama kuna neno lake lenye tafsida. Ila mimi silijui.
    Nisaidieeeeeeennniii!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanini usiwaulize hao wanaowaita wenzao hivyo?Wao ndo watakupa jibu unalolitaka!
     
  3. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ili uweze kua M*laya lazima uwe na uhusiano wa kingono na watu zaidi mmoja kwa wakati mfupi.
     
  4. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nomino
    malaya
    mwanamke anayeuza mwili wake kwa wanaume kimapenzi


    Tafsiri ndiyo inayo maanishwa mara nyingi neno hilo linapotajwa, lakini maana yake ni pana zaidi ya hapo. Inaweza kuhusu mwanaume au vitu.

    Maana halisi ya Malaya ni "inayotumika kwenye vitu vingi", Kwa mfano kuna spana malaya inayoweza kufungua nati nyingi. Sina hakika kama ni sawa na neno la kiarabu fuska.

    Lakini inategemea pia linazungumzwa wapi na anazungumza nani. Kuna wengine kugawa mwili wake kwa biashara ni umalaya, wengine huwa wanagawa mwili ovyo kwa tamaa zao za ngono, kutofautisha hawa wawili ndio maana kukawa na neno kahaba.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kuna aina nyingi za malaya

    1. Wa Kisiasa
    2. Kiume
    3. na wakike
    Nadhani wote hawa wana tafsiri tofauti
     
  6. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hulali MCHUNGAJI???
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nasubiria mwaka mpya best!
     
  8. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hahahahahahaaaa umenichekesha sana mkuu... maana kama umeanza kuusubilia sasa hivi.... wewe ni balaa.
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wakati mwingine tufikiri tunayoyasema,samahani kama nimekukwaza.
     
  10. Jahmercy

    Jahmercy Member

    #10
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 69
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    So unamaanisha wale ma ustaadh wanaooa mke zaid ya mmoja ni malaya pia
     
  11. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    swali zuri
     
  12. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapana hawa ma Ustaadhi sio malaya wao ni wana ndoa, ukiwa ndani ya ndoa hufanyi ngono unafanya tendo la ndoa, ila unapo kua nje yandoa ni unafanya ngono , hapo ndio una qualify kuitwa Malaya.
     
  13. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kiherehere unatafuta BAN kipindi hiki cha mwisho wa mwaka. Si vizuri kumtusi mtu hapa JF (kwa mujibu ea sheria za JF)
     
  14. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Humu JF napaamini mno! humu hakuna kok*to!......
     
  15. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Umenitosheleza! Endelea tena kunipa ufafanuzi!
    Happy New Year 2011.
     
  16. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    jina lake mwenyewe tu "kiherehere" linatosha kumuonea huruma ingawa kafanya name calling
     
  17. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Akilala tuta***ea!
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ili uwe malaya inabidi ufanye matendo ya kimalaya
     
  19. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ufanye nini uwe malaya?
    Au ukiwa namba1?
     
  20. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Acid!
    Ndio yepi hayo matendo?
     
Loading...