Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi gazeti la uhuru linatumia weredi au bado ni propaganda?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bullet, Feb 9, 2012.

  1. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 917
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Kuna kichwa kimoja cha habari kwenye gazeti la Uhuru kuwa "maandamano feki yashindwa". Hivi kweli ujumbe uliofikishwa na wanaharakati wale ulikuwa feki? Hivi kweli kupaza sauti juu ya wahanga wa mgomo wa madaktari ambao kwa kiasi fulani umechangiwa na serikali, sauti hizo ni 'fake?'
    Hivi kweli maneno aliyosema dr. Kijo Bisinba ni fake?
    Kwa nini kila kitu kiangaliwe kisiasa?
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kongwe la chama cha mapinduzi unategemea nini?
     
  3. Bob

    Bob JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 10, 2007
    Messages: 264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    We acha tu!
    Bado miti yote kuteleza, ili nyani afe.
    No longer at easy.
     
  4. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    tutafute picha za wahusika wa hili gazeti i.e wahariri nk ili tuwe tukiwaona mitaani tunajuwa wapumbavu tulionao nchini
     
  5. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukweli wanauelewa ila wanalinda mkate wao tu......lakini hao wote siku zao zinahesabika ni heri wangewahi kusoma alama za nyakati mapema wakajirudi kabla hayajawakuta
     
  6. m

    marembo JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We waache waweweseke na Sauti ya Umma. Haishangazi wao Magamba ndio waliotufikisha hapa na sasa wanakejeli hata juhudi ya kuokoa maisha ya watu. Ikifika wakati wa kampeni povu linawatoka wanaishiwa nguvu mpaka wanaanguka majukwaani. Wakishapata wanawadharau wananchi. Kimtazamo hili gazeti linatakiwa lifungiwe kwa kujihusisha na kutowatetea wanyonge wa nchi hii. Wanajitenga na ukweli kuwa watanzania ni wa sasa sio wale wa zamani. Wameshapigika vyoa kutosha na hawataki tena hali hiyo ya kudanganyana. Wananchi wengi wamefunguka macho na kujua kuwa mfalme wanaemsifia kuwa amevaa nguo nzuri ya hariri kwa kweli yuko UCHI wa nyama. Mwenye masikio na asikie na mwenye macho aone. Wasome alama za nyakati wasiendelee kulinganisha kila kitu na upinzani. Wamelikoroga wao na sasa walinywe. kwa issue ya madakrai mmh!, hawachomoki.
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Gazeti la uhuru kazi yake kubwa ni kupotosha, umeishawahi kusikia limesema safari hii limepata hasara ya mauzo au faida kubwa. Lipo lipo kwa nguvu ya mafisadi.
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ni uhuru au uhuni.
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Afu wanadai salary mwezi wa nne sasa
     
  10. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maandamano feki, sio meseji feki, hayakuwa kisheria ndo maana feki, ujumbe wao ni valid
     
  11. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawachomoki unamaanisha nini? Madaktari waliitwa kuongea na mwana wa mkulima wakagoma, kumbe madai yao nani angesikiliza, kwa kuona walivyokosea umeona leo walivyojaa, hilo gzeti la uhuru achana nalo
     
  12. King2

    King2 JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwani bado lipo hili gazeti.
     
  13. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hilo la mauzo kaka usiliongelee kabisa, hata mwananchi anapika taarifa za mauzo, wengine hoi bin taaban, na ujue tu, magazeti mengi yanauza serikalini, maafisa wengi wananunuliwa ndo unaona hata circulation yao inakuwa kubwa, leo hii serikali inunue uhuru na mzalendo tu, kesho no magazeti mitaani, juc so u kno
     
  14. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mshahara awalipe nani wakati gazeti lenyewe haliuziki. Nafikiri lina tegemea michango ya mafisadi kusavaivu.
     
Loading...