Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Gazeti la Mwananchi nalo limeshakuwa Gazeti la Udaku?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Matola, May 20, 2012.

  1. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,680
    Likes Received: 4,516
    Trophy Points: 280
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading, width: 100%"]Odemba amtesa Kim Kardashian
    [/TD]
    [TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] Send to a friend [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: createdate"] Saturday, 19 May 2012 12:25
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD] 0digg

    [​IMG]
    NANI alijua kuwa hata wanawake wazuri kama Kim Kardashian nao huwa wanateswa na wivu, basi amini usiamini Miriam Odemba alimnyima raha mlimbwende huyo baada ya kuwa bega kwa bega na 'boy frend' wake, Kanye West.

    Inadaiwa kuwa Kim alianzisha patashika nyuma ya jukwaa wakati mpenzi wake huyo akizindua nguo zake mpya huko Ufaransa.

    Kim na Kanye walikuwa Paris kwa shughuli hiyo na Odemba yuko huko Ufaransa kwa kazi yake ya kuonyesha mavazi.

    Inasemekana Odemba aliwahi kukutana na Kanye West na kujuana mwaka jana wakati rapa huyo akizindua nguo za kwanza huko Ufaransa.

    Sasa wikiendi hii Kanye West alipokwenda tena Odemba baada ya kumuona rafiki yake, alimchangamkia na kujumuika naye kucheza muziki kitendo ambacho hakikumfurahisha Kim.

    Wakati Kanye akicheza na Odemba, Kim alikuwa amekaa na Swizz Beatz na mkewe Alicia Keys, unaambiwa Kim alikuwa hapepesi macho kwa wivu.

    Hata hivyo Kim anadaiwa kuwa alishindwa kuendelea kuvumilia kuona mwanamke mrembo akiendelea kucheza na mpenzi wake na kuhatarisha penzi lao changa. Moja kwa moja alimvuta Kanye huku maneno yakimtoka.

    Mastaa wengine waliohudhuria shughuli hiyo ni pamoja na
    DÂ’Banj, P.Diddy, common, Big Sean, Cassie na Waka Flocka Flame.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    My take: Sikubaliani kwa Gazeti makini kama mwananchi mhariri wake kuruhusu huu uandishi wa style ya kina Shigongo, hapa ni kweli kuna habari ya kuripoti lakini habari yenyewe ya kuripoti tulipaswa kuelezwa kwa ufasaha huyu Odemba anaendeleaje na mambo yake ya maonesho ya mavazi na siyo swala la kucheza muziki na mume wa Kim.
     
  2. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    UDAKU Unalipa katika biashara ya magazeti!!!
     
  3. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Labda Mwananchi wamemwajiri mmoja wa wafanyakazi wa Mzee Eric shigongo.
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,979
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ulitaka waaandike siasa kuanzia mwanzo hadi mwisho?
    lazima waandike burudani pia so kila mtu anapenda kusoma siasa.
    acha hizo magaeti mengi yana safu kama hizi
     
  5. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mkuu acha uvivu wakufikiri,hii habari ipo kwenye kijarida kinachopatikana ndani ya hilo gazeti,kinahusu udambwi dambwi.....
     
  6. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,605
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Tujitahidi tuelewe aina za uandishi jamani,Mwananchi kila jumamosi ndani kuna kijarida kinachohusu burudani nadhani hiyo habari ni sehemu yake muafaka!
     
  7. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Acha kukurupuka ww unajifanya makini huna lolote,ukipata habari mbio kuileta kabla ya kuichunguza,lile ni Gazeti la Habari mchanganyiko sio Siasa pekee!
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,978
    Likes Received: 5,098
    Trophy Points: 280
    Kila kizuri huaribika kikizeeka,Mwananchi wamefulia
     
  9. k

    kbhoke Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mwananchi waepuke kishawishi cha kugeuka gazeti la udaku. Habari hii ni ya kidaku zaidi!!!
     
  10. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,593
    Likes Received: 967
    Trophy Points: 280
    Mkuu nafikiri mtoa mada ana negatve self inclination kwa Gazeti la Mwananchi kwa ujumla.
    Habari yenyewe haina mshiko na hajatujuza imeandikwa ukurasa gani.
    Kwa wengi wetu bado Gazeti la Mwananchi ni gazeti makini kuliko karibu magazeti yote ya kiswahili.
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,147
    Likes Received: 3,410
    Trophy Points: 280
    Like.!! Tatizo nipo kwa sim
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,680
    Likes Received: 4,516
    Trophy Points: 280
    Ni haki yako ku LIKE ujinga na ndio maana utabakia kutumia simu badala ya PC.
     
  13. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Odemba next level
     
  14. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unashangaa nini wakati Tanzania ni nchi ya wadaku watupu kuanzia wakubwa hadi wadogo? Hiyo picha itakuondolea mshangao wako.[​IMG]
     
Loading...