Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi fikra zangu zikinituma kuwa alikuwa ni kahaba zitakuwa kimakosa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sajunne, Aug 31, 2011.

  1. Sajunne

    Sajunne Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Ni miezi kadhaa imepita toka niachane na huyo msichana, nilimpenda sana lakini yeye hakuonyesha ushirikiano juu ya pendo langu kwake, kwani alifanya chocho alichojisikia akijua kuwa sita kuja kumwacha. Hakupenda kuongea na mimi kwenye cm wakati wa usiku na mchana pia wakati mwingine, ila mpaka ajisikie yeye kuongea na mimi. Baada ya hayo yote na mengine mengi kunitendea yasiyo mazuri nilichukua hatua ya kuachana nae. Na nikawa siwasiliani nae tena, ila baada ya miezi kadhaa kupita tangu tuachane amekuwa akinipigia cm na kuniuliza maswali ya kejeli kuwa beach fulani iko wapi mean nina apointment na mtu sehem hiyo . Je jamaa, ndugu na marafiki nifanyeje ili nisiwasiliane nae tena! Kwani anazidi kunitonesha kidonda alicho nisababisha yeye mwenyewe? Bt hekima na mawazo ya busara yanahitajika katika kutoa ushauri.
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mimi nililazimika kubadili namba ya simu. sijui kama mbinu hiyo inaweza kukufaa pia.
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Niuzie mie mkuu nitumie no yake kwenye pm!
     
  4. S

    Sngs Senior Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Achana nae kama unaweza badili lkn kama bado still namba yako inatumika katika mambo mengi bac akipiga we kata mana ake dawa yamoto ni moto asikuzingue kiivyo unajua atakua ameshajua kwamba akikupigia cm uwa una umia so anafanya makusudi kama akipiga mpotezee!
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,310
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    usipokee simu yake,wala kujibu msg zake,mwisho atachoka mwenyewe.hata ukimuona njiani jifanye kama humjui kabisa.unaambiwa silence is golden
     
  6. S

    Sngs Senior Member

    #6
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yani kisukari huo ndo mpango mzima anaejifanya mjuaji au muongeaji wewe mshinde kwakukaa kimya na hiyo itakua ndo dawa yake haswaaaaa!!
     
  7. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,310
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    thanks,pengine huwa hana miadi na mtu yoyote yule,anajaribu kukurusha roho tu,ujue ya kuwa bado anadai
     
  8. msani

    msani JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah kazi nyepesi sana hiyo,mpuuze halafu akikuuliza beach iko wapi muelekeze kama unapajua hata kama akitaka kujua sehemu ilipo gesti fulani eti kuwa anahitajika huko we muelekeze halafu uwe na moyo wa ujasiri nadhani itamuathiri yeye zaidi
     
  9. S

    Sngs Senior Member

    #9
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mapango mzima ni kumpotezea tu nothing na ukishaona hvy ujue kinamuuma sasa anatafuta njia yakufanya nawewe ati ujisikie vibaya cha muhimu nikujua tu kwamba hana lolote lamaana analo lidhani kulifanya anapoteza muda tu tu ndo zao hao!
     
  10. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Keshagundua anakupoteza kwa maringo yake ya kishamba, akikuuliza we mjibu mwelekeze bila hasira then usimuulize chochote
    umwone nia yake
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna mbinu nilitumia sijui kama itakufaa,akikuuliza beach flani iko wapi mwambie una bahati hata mimi nilikuwa naenda karibu na huko leo ukitaka nikupitie na kwakuwa nia yake ni kukurusha roho atakubali.Sasa wewe mpitie demu mkali hata kama ni demu wa rafiki yako halafu mumpitie nakuhakikishia hatawafata wala kukusumbua tena mimi ex wangu aliishiwa nguvu kabisa.
     
  12. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dawa ni kukaa kimya tu. Muwwke kwenye ignore list.
     
  13. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Duh hakuna aliyekomment kwenye huu uzi out of feelingz. ww pokea simu mpe majibu kama unajua ila dont show concern. yaan atajua huusiki tena na wala huna interest nae tena.
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Unajua Angel tatizo huyo sista ndio wale hudhani 'huyu nimemuweka kiganjani hafurukuti' sasa njemba ikichoka vituko na kutambaa hajui aanzie wapi.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    huyo sio kahaba,anakurusha roho tu. siku nyingine muulize akukumbushe directions za hotel ama sehemu nzuri mliyowahi kwenda pamoja, au muulize gesti nzuri iliyopo karibu na mitaa anayoishi. ataanza kukukimbia mwenyewe. pole sana kaka
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mrudie tu huyo..yaelekea unampenda naye anakupenda ndiyo maana still anakupigia!
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,245
    Likes Received: 5,537
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    nunua simu ya samsung halafu i block namba yake
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mtu wameshaachana, hana mpango naye tena kwanini ajiongezee garama zisizo na msingi?
     
  19. alutem

    alutem Member

    #19
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mfanyie ukauzu kama kawa,wala ucbadilishe namba coz atakuona zuzu na uwezo wa kupata hyo namba mpya anayo sabab mnao marafiki wanaowajua ninyi nyote.stand still man,Girl are remain girls2.wapo wengi wazuri tafuta utapata na utamsahau hyo jinamiz.ova
     
  20. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hata mimi nina mawazo haya, ukimuonesha kuwa na ujasiri kumuelekeza anapotaka kwenda kisha ukasimamia uamuzi wako wa kutokumhitaji itamfanya yeye ndiyo akuepuke na siyo wewe, au atajutia zaidi kukukosa though anaweza asioneshe wazi.. Ila kama una moyo mwepesi hii mbinu inaweza kuonekana ngumu!
     
Loading...