Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi expert wanatakiwa wawe na sifa gani?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Shembago, Oct 10, 2011.

  1. S

    Shembago JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF,

    Nchi yetu imekumbwa na tatizo kubwa la kimfumo au ndio ile tunaosema Ombwe la Uongozi,Kuna Rundo la hawa wenzetu weupe waookuja kwa migongo ya uwekezaji na wakijiita maexpert lakin wengi vichwa vyao ni " Kiazi" haswa katika Tobacco Industries.Nijuavyo mimi Expert natakiwa awe ni SKILLED,PROFESSIONAL AND KNOWLEDGEABLE KTK FIELD YAKE.lakin wengi wanaakuja kama Trainee but after One year or two wanarudi wanakuwa maboss wa weusi halafu kila Mzungu lazima awe juu ya mweusi hata kama ni kilaza,Hivi Expert natakiwa aweje katk nich hii ya Tz? Wizara ya kazi ipo wapi? Uhamiaji mpo wapi? Yet vijana wanakosa ajira wakati wapo watanzania smart kwelikweli wangefanya hizo kazi halafu Mtu anakuambia Maisha bora kwa kila mtanzania? kweliiiiiiiiiiiii!! Pia hao hao wazungu wa double salary,First Localy and Taxed then second salary UsD untaxed hata TRA hawajui hili,Sasa nchi hii siinaliwa sana jamani? Sheria ya hawawatu kufanya kazi huku ikoje?

    Naomba kuwakilisha,
     
  2. S

    Shembago JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wna JF vipi No comment katika hii topic?
     
  3. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Topic haijaeleweka,umemix mambo kibao
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Zinazozingatiwa ni rare professions,kama madaktari etc etc.
     
  5. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    education na experience and also professinal zinakufanya uwe expert
     
Loading...