Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi EWURA ni shirika la umma ama la binafsi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by asha ngedere, Nov 6, 2009.

  1. a

    asha ngedere Member

    #1
    Nov 6, 2009
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ndugu zangu, mimi napenda kuuliza kama EWURA, yaani mamalaka ya kudhibiti matumizi ya maji na nishati, ni shirika la binafsi au liko chini ya serikali. hii ni kwa sababu ya taarifa fulani ambazo niliwahi kuzisikia kwamba wanaoliongoza wanajineemesha kwa safari nyingi za nje. samahani kama nitakuwa nimepitwa na wakati, lakini kuuliza ndiko kujua, ati!
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Liko chini ya serikali.na kuhusu safari za nje nadhani wamepewa ruhusa na serikali yenyewe kwa sababu hiyo bajeti ya pesa za kwenda nje si ilipitishwa na Bunge tukufu? na wizara husika nayo imebariki.
     
  3. a

    asha ngedere Member

    #3
    Nov 6, 2009
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Basi kama ndivyo hii nchi inaendelea kufilisika, maana nasikia hizo bajeti zao, ni kufuru tupu.
     
  4. W

    WildCard JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    EWURA wana 1% kwa kila bili ya maji, bili ya TANESCO na kila lita moja ya mafuta inayouzwa NCHI nzima. Na hii asilimia moja inalipwa na mtumiaji sio hizi kampuni. Niambie mapesa haya yote watayatumiaje.
    Tungekuwa na mpango kama huo kwenye ELIMU, MATIBABU, UMASIKINI, maisha bora kwa kila MTZ yangewezekana
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Misuse of resources,na hicho cha maana wanachotufanyia wa TZ ni kipi? bora pesa hizi wangepewa walimu waboreshe elimu.
     
Loading...