Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi euro zone itasambaratika?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by k_u_l_i, Feb 24, 2010.

  1. k_u_l_i

    k_u_l_i Senior Member

    #1
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mpango wa kuiweka Greece afloat uko mbioni lakini kwa kweli haijulikani kama utafanikiwa au vipi.Tumeshaona harakati za kupunguza matumizi makubwa huko Greece yameleta migomo na maandamo makubwa.
    Kushidwa kwa Greece kulipa madeni yake kutasabasisha kubamizwa kwa benki nyingi hasa za Marekani na UK. Nchi zinazoendelea kama vile India, China, Brazil zitaathirika sana na akina sie (Tz) tutaanza kukohoa
    kwa sababu ya kupungua kwa euro zone import na hela ya pipi wanazotukatia hapa na pale. Sifikiri kama huu mgogoro unaelekea huko kwa vile akina Mjarumani na Mfaransa have much to lose as they account for more than half of the euro zone GDP and happen to be Greece biggest creditors. Wasiwasi wangu hapa ni in the near future, nani ana uwezo wa kuzisaidia nchi kama Spain na Portugal ambazo ziko hoi. Hasa Spain ambayo ina-account for 11.5% of the uero zone GDP and is in really big sh!t. Hapo wadau euro zone inaweza kuanza kusambaratika kwasababu nchi zinazoshidwa kulipa madeni yake zitapata joto ya jiwe kujitoa/kutolewa kwenye shirikisho na ku-devalue their new currency in order to make export more competitive.
    Wadau kweli mmefikiria hili shirikisho la Afrika mashariki[​IMG]?

    ┬ČK
     
Loading...