Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Erickb52 ni receiptionist wa JF au?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by libent, Feb 27, 2012.

  1. libent

    libent JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Naombeni kujuzwa suala hili, sio siri hakuna thread ya kwenye jukwaa la utambulisho ikakosa hii ID. Namshukuru sana kwa ukarimu wake maana hata na mimi alinikaribisha
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Zamani alikuwa Katavi, labda kamwachia majukumu, sio mbaya aendelee kukaribisha wageni!
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Na rejao je?
    Za masiku SL..hope w.end yako uliimaliza salama..
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    Jamaa ndio kiongozi wetu kule, mimi ni mfagizi na mpokea mizigo ya wageni.
     
  5. Mamy D

    Mamy D Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mie nakushukuru katavi ulinipokea siku ile!
     
  6. libent

    libent JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tunawashukuruni sana kwa kazi yenu kwa kweli mnastahili pongezi
     
  7. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nawapongeza wote wanaojikuwa jukwaa lile kutupokea maana huwa kuna raha yake jaman lol!
    Nawakumbuka sana walionipokea siku ile,IGWE,Leornad Robert,kipipi,evarm,pakajimmy,vin dieseal,mytz,baba erick sijui huyu ni mwanae(Erickb52)arabianfalcon,faisi buku na wengine kibao,ki ukweli nilifurahia sana nawashukuru mnooo lol!
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Niko mzima rejao, hope uko poa pia... Rejao labda anakaribisha wageni jukwaa la siasa!..lol
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lol, umesahau na vinywaji huwa unawapatia wageni.. Hongera bana kazi nzuri sana!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kama erick ni reception, basi Katavi ni senior reception.
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa hata wewe Katavi umenigeuka aiseee???
    Teh mi nilipita tu mara moja nikawaona wageni nikaamua kuwakaribisha kwa niaba ya KATAVI ila mkuu ni Katavi na Rejao
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kweli Kongosho unajua kila sector huwa ina mkuu wa kitengo so Katavi ni Mkuu wa Mapokezi
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni mtoto wake wa nje....hahahaahaaaaa
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    alikuwa mkuu
    naona umechukua fomu ya kugombea
    nafasi

     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahahah hahahaha!
    Haina mbaya,mtoto mtoto tu haijalishi ni wanje au wa ndani lol!
     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bado nafasi ni yake mi huwa namsaidia mara chache ila kila nikimsaidia huwa nakutana na LIBENT so yeye anaona mi ndo mkuu kumbe mkuu mwenyewe yupo.
     
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Halafu Bishanga analalamika umeMBLOCK kwenye PM mlegezee kidogo coz amekumiss sana...Hahahaaaa
     
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
     
  19. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dah!nilifanya hivyo kwa kuogopa mkwara wa Eliza wa T.maana nasikia ni mkorofi na kamkalia Bishanga rohon,
    Nimemshauri tuwasiliane kwa sms lol!
     
  20. libent

    libent JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Dah mkuu big up sana lakini inaonekana wewe ndio kiongozi
     
Loading...